Yamenikuta mwenzenu!

Yamenikuta mwenzenu!

Wacha kabisa[emoji23][emoji23][emoji23]..jamaa wamechangamka..kila mtu anakusalimia kwa kukushika mkono..et wanakuambia baada ya mwezi unapata mil.200.[emoji23][emoji23][emoji23]nlicheka asee mpaka wakajishtukia..ila yote kwa yote nkijua dem anafanya biashara izo ntamla tu nakumpiga chini! Ule n utapeli wa wazi waz

Sent using Jamii Forums mobile app
weeeh wasumbufu unapangiwa client uende kuongea nae iwe asubuhi mchana usiku lazima ukaongee nae unauza chaiiiiiiii weeeh...then ukimaliza umvutie atoe pesa..then anatafuta mwingine tena umvutie weeeh mi nikaona hii ufala huu watu kama 300 ufikishe mchezo weeh n.a. hela juu utoe..sitaki kuwaskia kabisa..goodmorning hapo saa tatu usiku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23] sanasana waweza gombana na watu wako wa karibu! Hiv nakutafunwa c wanatafunwa sana jmn!
weeeh wasumbufu unapangiwa client uende kuongea nae iwe asubuhi mchana usiku lazima ukaongee nae unauza chaiiiiiiii weeeh...then ukimaliza umvutie atoe pesa..then anatafuta mwingine tena umvutie weeeh mi nikaona hii ufala huu watu kama 300 ufikishe mchezo weeh n.a. hela juu utoe..sitaki kuwaskia kabisa..goodmorning hapo saa tatu usiku

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom