Yamenikuta mwenzenu!

Yamenikuta mwenzenu!

Mtu ushabeba rough rider zako kadhaa, pengine umepita mtaani ukanywa na kasupu ka pweza, alafu unafikia kupigishwa stori za Qnet.

Kama nakuona vile mleta mada!

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

- KANA -
 
Jitahidi uwe unavaa kiheshima mara kwa mara mkuu,siyo lazima mpaka shughuli
 
Mtu ushabeba rough rider zako kadhaa, pengine umepita mtaani ukanywa na kasupu ka pweza, alafu unafikia kupigishwa stori za Qnet.

Kama nakuona vile mleta mada!

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

- KANA -
[emoji23][emoji23][emoji23] nilipiga mo faya za kutosha asee,acha kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha aliona kapata kichwa chakupeleka kwenye marketing yake apate kamisheni
 
Wacha kabisa[emoji23][emoji23][emoji23]..jamaa wamechangamka..kila mtu anakusalimia kwa kukushika mkono..et wanakuambia baada ya mwezi unapata mil.200.[emoji23][emoji23][emoji23]nlicheka asee mpaka wakajishtukia..ila yote kwa yote nkijua dem anafanya biashara izo ntamla tu nakumpiga chini! Ule n utapeli wa wazi waz
ha ha ha nilikimbia mkuu salamu hyo umenikumbusha

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiwacheki wanaokupa mchongo wa dollar wamechoka balaa..wanatia mpaka huruma..asee[emoji23][emoji23][emoji23] Mungu atanisamehe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom