Yamenikuta: Kumbe bosi anatembea msichana wangu

Yamenikuta: Kumbe bosi anatembea msichana wangu

Nkushauri ukamtengenezee jama bomba lake, asije akakupeleka police...
 
Ushauri ni kuwa kamtengenezee bomba lake tofauti na hapo atakuchapia demu wako kwa maujanja zaidi hadi ukimbiwe
 
Mwombe razi na kuwa ulikuwa unafanya utafiti na sasa umekuwa bingwa hivyo unakuja malizia kaz wala hutaki kula malipo yaso halal. Akiisha kukuruhusu, fanya maarifa upate kopy ya ufunguo wa nyumba.
Demu wako akiisha maliza kazi kwake, funga maji yasitoke waone yamekauka. Akiwa anarudi kwao, mwahi umchukue home umkamue yale mananihii ujipake usoni kama ulivyotuambia halafu ulinganishe ni yapi hulainisha haraka uso
 
Ahaaaa kumbe ndo wewe apo singida unaishi karibia na kiosk chenye mpesa eee???
 
Mambo vipi hapo,

Ni hivi mimi ni fundi bomba maarufu hapa Singida sasa kuna wakati niliitwa na jamaa mmoja hivi nikamtengenezee bomba ilikuwa inamwaga maji hovyo. Sasa nilifanya ile kazi hadi jioni lakini sikuweza kufanikiwa kufix lile tatizo lilikuwa geni kwangu kidogo.

Sasa nikaona nipoteze siku nzima huku bila kulipwa hela sababu kazi haijakamilika aa wapi nikampiga sound akaniachia 20000 nikaondoka. Yeye alijua tatizo limeisha kumbe bado akagundua, kunipigia simu sipatikani kumbe hapo nafanya upelelezi kwa mafundi wenzangu jinsi ya kufix hilo tatizo, sikupatikana siku 3 ndipo akahisi nimemuingiza mjini.

Sasa leo nafungua simu yangu nakuta meseji anasema baki na hiyo hela na sitaki uje tena huku kutengeneza bomba. Na kwa taarifa yangu huyo demu wako nilishamgonga mara nyingi nikaona anazingua tu.

Nikareply meseji hiyo na mambo yakawa hivi;

Me: Aah wapi wewe hujawahi mgonga demu wangu na wala huna uwezo huo, kwanza ananikubali hawezi chepuka.

Yeye; Kwa hiyo unataka ushahidi?

Me; Ndio leta ushahidi hapo nikaanza kuwaza kama kweli itakuaje.

Yeye: Haya ukiwa unamgonga si huwa analia baby unaniua baby unaniua na makalio yake si kama kitunguu,chuchu zake si ndogo ndogo hivi,tukuyu
yake si iko hivi na hivi.

Yaani kwa kweli alitaja mambo yote kumuhusu demu wangu hapo nikaamini kweli jamaa kanichapia huyu.

Sasa munanishauri vipi hapo ndugu zangu watanzania wapenda mabadiliko bila kujali Magu au Ngoyai.

Mpeleke kwa sangoma kingunge
 
Mambo vipi hapo,

Ni hivi mimi ni fundi bomba maarufu hapa Singida sasa kuna wakati niliitwa na jamaa mmoja hivi nikamtengenezee bomba ilikuwa inamwaga maji hovyo. Sasa nilifanya ile kazi hadi jioni lakini sikuweza kufanikiwa kufix lile tatizo lilikuwa geni kwangu kidogo.

Sasa nikaona nipoteze siku nzima huku bila kulipwa hela sababu kazi haijakamilika aa wapi nikampiga sound akaniachia 20000 nikaondoka. Yeye alijua tatizo limeisha kumbe bado akagundua, kunipigia simu sipatikani kumbe hapo nafanya upelelezi kwa mafundi wenzangu jinsi ya kufix hilo tatizo, sikupatikana siku 3 ndipo akahisi nimemuingiza mjini.

Sasa leo nafungua simu yangu nakuta meseji anasema baki na hiyo hela na sitaki uje tena huku kutengeneza bomba. Na kwa taarifa yangu huyo demu wako nilishamgonga mara nyingi nikaona anazingua tu.

Nikareply meseji hiyo na mambo yakawa hivi;

Me: Aah wapi wewe hujawahi mgonga demu wangu na wala huna uwezo huo, kwanza ananikubali hawezi chepuka.

Yeye; Kwa hiyo unataka ushahidi?

Me; Ndio leta ushahidi hapo nikaanza kuwaza kama kweli itakuaje.

Yeye: Haya ukiwa unamgonga si huwa analia baby unaniua baby unaniua na makalio yake si kama kitunguu,chuchu zake si ndogo ndogo hivi,tukuyu
yake si iko hivi na hivi.

Yaani kwa kweli alitaja mambo yote kumuhusu demu wangu hapo nikaamini kweli jamaa kanichapia huyu.

Sasa munanishauri vipi hapo ndugu zangu watanzania wapenda mabadiliko bila kujali Magu au Ngoyai.

ndio nn bro
 
Nakushauri uende ukamalizie kumtengenezea bomba lake.
 
KUMBE DEMU TUPA KULE TAFUTA MPYA, Hawa wanawake hakuna haja ya kuumiza akili unajitesa ukipata alietulia basi mshukuru mungu na wewe tulia ila kanama kiwaru achana nae tafuta mwingine
 
Ahaaaa kumbe ndo wewe apo singida unaishi karibia na kiosk chenye mpesa eee???
ha ha umenijuaje wewe mtoto mzuri baadae usiku nitakua baa hapo karibu na oilcom(highway ya kwenda igunga) nakula heineken wakati nasubiri uchaguzi waweza nijoin tukagawana umasikini
 
KUMBE DEMU TUPA KULE TAFUTA MPYA, Hawa wanawake hakuna haja ya kuumiza akili unajitesa ukipata alietulia basi mshukuru mungu na wewe tulia ila kanama kiwaru achana nae tafuta mwingine
alikua ananidatisha balaa sasa kumuacha naona kazi kweli kweli
 
Jamani lakini tuacheni utani kuchapiwa kunauma hakuna mfano
 
Back
Top Bottom