Busu la Kenge
JF-Expert Member
- Jun 13, 2025
- 2,543
- 4,670
HahahahahaaaaaMuda sio rafiki... ila wabongo nuksi sana badala mumsapoti mnaanza kumpiga Busu la Kenge
Niko zangu tu hapa nikitetemeka balaa. Hule mkwara kaka yake Polex2 aliouchimba asubuhi mwamba hatanii yuko serious ukizingatia ni kanali, yuko jeshi la NATO anabusu mamba tumekwisha.
Imebakia masaa 17 tu.
Wanaomshikilia Polepole si wamwache tu wampeleke Segerea kwa mama yake akiwa huru? Hii itasaidia sana kuleta sitomfaham.
Am telling you the truth wasipofanya hivyo hell will break loose na hata sisi ambao hatuhusikii tutadhurika na kuhathirika.
MODS please help us am fakingscared!
View attachment 3508325View attachment 3508326
adriz de mbusii
Umenikumbusha muvi la first blood no two.Niko zangu tu hapa nikitetemeka balaa. Hule mkwara kaka yake Polex2 aliouchimba asubuhi mwamba hatanii yuko serious ukizingatia ni kanali, yuko jeshi la NATO anabusu mamba tumekwisha.
Imebakia masaa 17 tu.
Wanaomshikilia Polepole si wamwache tu wampeleke Segerea kwa mama yake akiwa huru? Hii itasaidia sana kuleta sitomfaham.
Am telling you the truth wasipofanya hivyo hell will break loose na hata sisi ambao hatuhusikii tutadhurika na kuhathirika.
MODS please help us am fakingscared!
View attachment 3508325View attachment 3508326
adriz de mbusii
Siyo jambo la kuchukulia kirahisi. Kuepusha hili janga wamuachie tu bila hivyo tumekwisha yule jamaa is highly trained in military offensive techniques. Na ana vijana wake wako gado vibaya sana wanatumia highly sophisticated weapons. Wamuachie tu Polepole.Hili lipo siriazi kumbe!
Umenikumbusha muvi la first blood no two.
na unavyo chochea khaaa😅😅🙌 na picha juu kama ushahidiSiyo jambo la kuchukulia kirahisi. Kuepusha hili janga wamuachie tu bila hivyo tumekwisha yule jamaa is highly trained in military offensive techniques. Na ana vijana wake wako gado vibaya sana wanatumia highly sophisticated weapons. Wamuachie tu Polepole.
View attachment 3508333
yani huyu,, sa red wa nini nyau wew🤣
Alipata kusemaje kipenzi chetu kwenye suala zima la kulipa kisasi ?Niko zangu tu hapa nikitetemeka balaa. Hule mkwara kaka yake Polex2 aliouchimba asubuhi mwamba hatanii yuko serious ukizingatia ni kanali, yuko jeshi la NATO anabusu mamba tumekwisha.
Imebakia masaa 17 tu.
Wanaomshikilia Polepole si wamwache tu wampeleke Segerea kwa mama yake akiwa huru? Hii itasaidia sana kuleta sitomfaham.
Am telling you the truth wasipofanya hivyo hell will break loose na hata sisi ambao hatuhusikii tutadhurika na kuhathirika.
MODS please help us am fakingscared!
View attachment 3508325View attachment 3508326
adriz de mbusii