Ya Kagasheki na Nundu tunaelekea wapi?

calmdowndear

JF-Expert Member
Jul 12, 2011
605
250
Katika mwaka huu tumepoteza wachapakazi wawili hawa kwa sababu hawakutaka ku tow the line

Natumai walioandaa anguko la Omari Nundu na Khamis Kagasheki hawatofanikiwa kwenye jaribio la kumwondoa Sospeter Muhongo.

Maana ningesema Mwakyembe na Magufuli lakini hao wote wawili tumegundua ni wazugaji

sasa kwa style hii kweli kuna mtu atakuwa na imani utumishi wa umma?

Tulikotoka...

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/255287-omari-nundu-sioni-sababu-ya-kujiuzulu.html

Hivi tunaelekea wapi kama taifa?
 

Papa-oti

Member
Oct 14, 2014
47
0
Kagasheki tafadhali rudi kazini uwalipe waliofanya kazi ya kupambana na majangili katika OPERATION TOKOMEZA. Toka ujiuzulu Mzee hawatuoni kabisa kama nasi ni watu tunaostahili pongezi kwa kazi tuliyoifanya. Tafadhali chondechonde rudi uwalipe MAKAMANDA
 

Abati

Member
Oct 29, 2014
83
70
Kagasheki tafadhali rudi kazini uwalipe waliofanya kazi ya kupambana na majangili katika OPERATION TOKOMEZA. Toka ujiuzulu Mzee hawatuoni kabisa kama nasi ni watu tunaostahili pongezi kwa kazi tuliyoifanya. Tafadhali chondechonde rudi uwalipe MAKAMANDA

umechanganyikiwa!!!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,054
2,000
Kagasheki tafadhali rudi kazini uwalipe waliofanya kazi ya kupambana na majangili katika OPERATION TOKOMEZA. Toka ujiuzulu Mzee hawatuoni kabisa kama nasi ni watu tunaostahili pongezi kwa kazi tuliyoifanya. Tafadhali chondechonde rudi uwalipe MAKAMANDA

Unaambiwa wazungu wamegomea hela zao , sasa huyo kagasheki atatoa mfukoni mwake ?
 

Papa-oti

Member
Oct 14, 2014
47
0
Hela za wazungu zilishafika na ndo maana Mh. Lembeli alisema na watumishi wa KINAPA mwaka juzi mwezi wa kumi na mbili kua pesa ilishatengwa hivyo kama hamjalipwa ni kosa coz pesa zilikua tayari zipo. i wonder why they did pay those guys hyo pesa imepitishwa wapi?? Njoo KHAGASHEKI utupe hela yetu ujiuzulu kwa amani japo wamekuonea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom