WW III inanukia

WW III inanukia

Bila kung'ata maneno, ni fake news...

Ila kuna jambo kwa ghafla limenitatiza. Hususan hiyo taarifa aliyoiweka Mr. Jitegemee, kuhusiana na vikwazo kwa Marekani kutaka kuwawekea Iran. Sasa hiyo (fake) news ya Kissinger jumlisha na hiyo link aliyoiweka Mr. Jitegemee, unazipimaje kwenye mizani hizi taarifa?

Asubuhi njema.
 
Cc Malcom lumumba umeisoma hii!?..
Mkuu nimesoma lakini nimepata ukakasi sana,
Henry Kissinger ni mkorofi lakini hawezi kusema haya maneno hadharani hata siku moja: Haingii akilini mtu ambaye ndiye mjenzi wa Sera ya DETENTE na amefanya diplomasia kipindi cha Vita Baridi ambacho kiliwahi kuwa hatari duniani aropoke ujinga wa namna hii tena kwenye mahojiano ya hadharani. Ndiyo yale yale ya kusema Donald Trump kasema Afrika inabidi itawaliwe tena. Kitu kikubwa Henry Kissinger hawezi kuongea ujinga wa namna hii ambayo ni mawazo ya mwenda wazimu.

Mwezi January Secretary Henry Kissinger na George Schultz waliitwa kwenye Bunge la Marekani kuzungumzia hatari zinazoikabili Marekani kwa kipindi hiki. Walitaja Islamic Fundamentalism na Lethal Weapons Proliferation, ambapo Schultz alisema "Our enemies manufacture weapons which are Cheap and tiny but very lethal" huku Henry Kissinger akiitaja Urusi kwa kusema "Russia is a very weak country with massive military establishment". Leo hii mtu kama huyu hiingii akilini asema kwamba Urusi watapigwa kirahisi na NATO na ISRAEL.

Mwaka jana Henry Kissinger alizungumzia tena sera yake ya Divide et Empera kwamba Marekani na Urusi zinahitajiana kwa kipindi hiki kigumu. Kama Marekani anataka kuua ushawishi wa Uchina basi hana budi kuungana na Urusi kwasababu wao pekee ndiyo wanaweza kuzuia kabisa nguvu ya kijeshi ya Uchina inayokua kwa haraka. Huku wataalamu kama Prof. Graham T Allison alipohojiwa kuhusu uhusiano baina ya Taifa la Urusi na Marekani hakutofautiana sana na Henry Kissinger alisema kwamba "America and Russia are like Siamese Twins" kwamba wana mlengo moja na maono sawa hivyo wanavyopigana hapa wanajichelewesha huku adui yao Uchina anakua kwa kasi sana.

Kubwa zaidi kuthibitisha kwamba hili bandiko ni la Uongo, kwa tuliosoma Sayansi ya Siasa tunajua kwamba kuchambua kwamba Dr. Henry Kissinger anatoka kwenye School of Thought ambayo inaitwa A REALIST SCHOOL OF THOUGHT. Ambao watu kama Dr. Henry Kissinger na Prof. John Mearshimer wanaamini kwamba The World Order is built on a foundation of The Balance of Power. FULL STOP. Haijalishi nani mbaya na nani mzuri cha msingi ni kwamba kutakuwepo na amani ya dunia pale tu ambapo mzani wa dunia una uwiano linganifu. Katika hali hiyo basi, hawa Realists wanajua ukweli moja mchungu kwamba "Siyo rahisi taifa moja kuwa kiranja wa dunia bila kuleta matatizo makubwa ka vita zisizoisha"

Kuna siku moja alikuwepo Canada kwenye The Munk Debates, yeye pamoja na Fareed Zakaria,
Alisema kwamba Kama Vita inatokea basi Uchina hawezi kuzuiwa kirahisi hasahasa Barani Asia kwasababu katika nchi zote zinazomzunguka China hakuna hata moja inaweza kupigana naye. Sasa sijui huko kuwaua Wachina na kuwageuza majivu sijui kunatokea wapi....Teh teh teh teh teh teh.

Ili kupigana na Uchina kwa ushindi inabidi Marekani apigane The Second Pacific War na Uchina kama alivyopigana na Japan kwenye vita ya pili ya dunia, kitu ambacho kwa saa hizi sidhani kama ni kirahisi kihivyo na wala siyo leo wala kesho.
Steve Bannon alinukuliwa akisema in "Five to Ten years we will be going to war with China" Sababu kubwa ni kwamba kipindi hiki nguvu ya jeshi ya Marekani kule ukanda wa Pasifiki imepungua sana na Dr. Henry Kissinger na American Security Establishment wanajua kabisa IT WILL BE SUICIDAL TO GO TO WAR WITH RUSSIA AND CHINA in the Pacific. Kipindi cha Raisi Ronald Raegan ukanda wa Pasifiki ulikuwa na Manowari za vita kama 600 za kisasa kabisa ambazo zilikuwa zinatuma ujumbe kwa Wasovieti na Wachina kwamba mkifanya Ujinga huu ukanda tunawamaliza.

Lakini kipindi hiki Marekani ina meli vita kama 300 tu kwenye ule ukanda wa Pasifiki (Japo ni za Kisasa sana) huku Uchina ikijijenga sana na kuongeza idadi za manowari na kutanua visiwa (Artificial Islands) huku wataalamu wa The Washington Post wakisema kwamba China Will have more Warships than the US in 2020: Soma hapa ujionee mwenyewe kilichosemwa: China will have more warships than the U.S. by 2020, says report Huu ni ukweli mchungu ambao hata Henry Kissinger anaujua. Sasa kuleta huu ujinga kwamba Henry Kissinger anasema kwamba watamzika Uchina wakati Donald Trump na wenzake wameanza kujenge upya jeshi la Marekani kule Pacific..Teh teh teh teh teh mimi nacheka sana na kuziba mdomo tu. Kibaya zaidi ukute kuna baadhi ya watu wameamini hichi kilichoandikwa hapa.

NB: Mashariki ya kati kuna vurugu mpaka sasa kwasababu mpaka sasa kati ya Mataifa yenye nguvu ule ukanda: Israel, Misri, Uturuki, Iran na Saudi Arabia hakuna hata moja ambaye amafanikiwa kumshinda mwenzake kikamilifu hadi kumpata mbabe kati yao. Iwe ni Iran au Israel wote wanategemea mataifa ya nje kama Marekani na Urusi na hawawezi kuanza Ujinga bila kuruhusiwa na Bwana zao. Ndiyo maana nasema kwamba kama Israel angekuwa na huo uwezo wa kutawala nusu ya Mashariki ya kati basi angeshafanya hivyo muda sana na hata huyo Assad angekuwa ameshakufa muda mrefu, na majimbo angenyang'anya kama alivyofanya kwenye Six Days War au Yom Kippur War lakini bahati mbaya sana kama akilianzisha anaweza kukutwa na majanga hayo ambayo, GOD KNOWS ni mabaya sana na itakuwa MASSACRE pale.

CC: Consigliere , izzo , chige , TUJITEGEMEE , MASAMILA , Maalim Shewedy
 
Mkuu nimesoma lakini nimepata ukakasi sana,
Henry Kissinger ni mkorofi lakini hawezi kusema haya maneno hadharani hata siku moja: Haingii akilini mtu ambaye ndiye mjenzi wa Sera ya DETENTE na amefanya diplomasia kipindi cha Vita Baridi ambacho kiliwahi kuwa hatari duniani aropoke ujinga wa namna hii tena kwenye mahojiano ya hadharani. Ndiyo yale yale ya kusema Donald Trump kasema Afrika inabidi itawaliwe tena. Kitu kikubwa Henry Kissinger hawezi kuongea ujinga wa namna hii ambayo ni mawazo ya mwenda wazimu.

Mwezi January Secretary Henry Kissinger na George Schultz waliitwa kwenye Bunge la Marekani kuzungumzia hatari zinazoikabili Marekani kwa kipindi hiki. Walitaja Islamic Fundamentalism na Lethal Weapons Proliferation, ambapo Schultz alisema "Our enemies manufacture weapons which are Cheap and tiny but very lethal" huku Henry Kissinger akiitaja Urusi kwa kusema "Russia is a very weak country with massive military establishment". Leo hii mtu kama huyu hiingii akilini asema kwamba Urusi watapigwa kirahisi na NATO na ISRAEL.

Mwaka jana Henry Kissinger alizungumzia tena sera yake ya Divide et Empera kwamba Marekani na Urusi zinahitajiana kwa kipindi hiki kigumu. Kama Marekani anataka kuua ushawishi wa Uchina basi hana budi kuungana na Urusi kwasababu wao pekee ndiyo wanaweza kuzuia kabisa nguvu ya kijeshi ya Uchina inayokua kwa haraka. Huku wataalamu kama Prof. Graham T Allison alipohojiwa kuhusu uhusiano baina ya Taifa la Urusi na Marekani hakutofautiana sana na Henry Kissinger alisema kwamba "America and Russia are like Siamese Twins" kwamba wana mlengo moja na maono sawa hivyo wanavyopigana hapa wanajichelewesha huku adui yao Uchina anakua kwa kasi sana.

Kubwa zaidi kuthibitisha kwamba hili bandiko ni la Uongo, kwa tuliosoma Sayansi ya Siasa tunajua kwamba kuchambua kwamba Dr. Henry Kissinger anatoka kwenye School of Thought ambayo inaitwa A REALIST SCHOOL OF THOUGHT. Ambao watu kama Dr. Henry Kissinger na Prof. John Mearshimer wanaamini kwamba The World Order is built on a foundation of The Balance of Power. FULL STOP. Haijalishi nani mbaya na nani mzuri cha msingi ni kwamba kutakuwepo na amani ya dunia pale tu ambapo mzani wa dunia una uwiano linganifu. Katika hali hiyo basi, hawa Realists wanajua ukweli moja mchungu kwamba "Siyo rahisi taifa moja kuwa kiranja wa dunia bila kuleta matatizo makubwa ka vita zisizoisha"

Kuna siku moja alikuwepo Canada kwenye The Munk Debates, yeye pamoja na Fareed Zakaria,
Alisema kwamba Kama Vita inatokea basi Uchina hawezi kuzuiwa kirahisi hasahasa Barani Asia kwasababu katika nchi zote zinazomzunguka China hakuna hata moja inaweza kupigana naye. Sasa sijui huko kuwaua Wachina na kuwageuza majivu sijui kunatokea wapi....Teh teh teh teh teh teh.

Ili kupigana na Uchina kwa ushindi inabidi Marekani apigane The Second Pacific War na Uchina kama alivyopigana na Japan kwenye vita ya pili ya dunia, kitu ambacho kwa saa hizi sidhani kama ni kirahisi kihivyo na wala siyo leo wala kesho.
Steve Bannon alinukuliwa akisema in "Five to Ten years we will be going to war with China" Sababu kubwa ni kwamba kipindi hiki nguvu ya jeshi ya Marekani kule ukanda wa Pasifiki imepungua sana na Dr. Henry Kissinger na American Security Establishment wanajua kabisa IT WILL BE SUICIDAL TO GO TO WAR WITH RUSSIA AND CHINA in the Pacific. Kipindi cha Raisi Ronald Raegan ukanda wa Pasifiki ulikuwa na Manowari za vita kama 600 za kisasa kabisa ambazo zilikuwa zinatuma ujumbe kwa Wasovieti na Wachina kwamba mkifanya Ujinga huu ukanda tunawamaliza.

Lakini kipindi hiki Marekani ina meli vita kama 300 tu kwenye ule ukanda wa Pasifiki (Japo ni za Kisasa sana) huku Uchina ikijijenga sana na kuongeza idadi za manowari na kutanua visiwa (Artificial Islands) huku wataalamu wa The Washington Post wakisema kwamba China Will have more Warships than the US in 2020: Soma hapa ujionee mwenyewe kilichosemwa: China will have more warships than the U.S. by 2020, says report Huu ni ukweli mchungu ambao hata Henry Kissinger anaujua. Sasa kuleta huu ujinga kwamba Henry Kissinger anasema kwamba watamzika Uchina wakati Donald Trump na wenzake wameanza kujenge upya jeshi la Marekani kule Pacific..Teh teh teh teh teh mimi nacheka sana na kuziba mdomo tu. Kibaya zaidi ukute kuna baadhi ya watu wameamini hichi kilichoandikwa hapa.

NB: Mashariki ya kati kuna vurugu mpaka sasa kwasababu mpaka sasa kati ya Mataifa yenye nguvu ule ukanda: Israel, Misri, Uturuki, Iran na Saudi Arabia hakuna hata moja ambaye amafanikiwa kumshinda mwenzake kikamilifu hadi kumpata mbabe kati yao. Iwe ni Iran au Israel wote wanategemea mataifa ya nje kama Marekani na Urusi na hawawezi kuanza Ujinga bila kuruhusiwa na Bwana zao. Ndiyo maana nasema kwamba kama Israel angekuwa na huo uwezo wa kutawala nusu ya Mashariki ya kati basi angeshafanya hivyo muda sana na hata huyo Assad angekuwa ameshakufa muda mrefu, na majimbo angenyang'anya kama alivyofanya kwenye Six Days War au Yom Kippur War lakini bahati mbaya sana kama akilianzisha anaweza kukutwa na majanga hayo ambayo, GOD KNOWS ni mabaya sana na itakuwa MASSACRE pale.

CC: Consigliere , izzo , chige , TUJITEGEMEE , MASAMILA , Maalim Shewedy


Kwa asilimia kubwa ninaweza kusema habari hii ni ya uongo mkuu
 
Kissinger ni mtu makini kwenye kauli hata kama amezeeka, sijipi uhakika sana ingawa uzee huwa una changamoto zake
Henry ana kauli mbaya sana, kuna nyaraka zilivuja akisema kwamba I regret that the American President is not allowed to order assassination. Lakini hawezi kuongea mbele za Ummah kauli kama za hapo juu.! Mwenye uwezo wa kuongea hizo kauli ni John Bolton na Mike Pompeo.
 
Henry ana kauli mbaya sana, kuna nyaraka zilivuja akisema kwamba I regret that the American President is not allowed to order assassination. Lakini hawezi kuongea mbele za Ummah kauli kama za hapo juu.! Mwenye uwezo wa kuongea hizo kauli ni John Bolton na Mike Pompeo.


Kwa status aliyonayo kwenye Geopolitics ingawa alishastaafu miaka zaidi ya arobaini nyuma bado ni mtu influential around the globe, hawezi kukurupuka hivyo
 
Hahahaa!! Nilisahau kwamba hiyo habari kumbe imeitaja hadi China!!

Anyway, Mkuu Malcom Lumumba, ahsante kwa maelezo yako ya kina yaliyokufanya uingie ndani zaidi!

Anyway, hiyo habari baada ya tu kusoma intro "Kissinger: World War III will come and Muslims will turn to ashes" hapo hapo nikai-doubt! Niliposoma para 3 zilizofuatia, nikaachana nayo manake mtu hakuhitaji kuwa na shule kubwa kufahamu it's 100% fake news!

Baada ya kuacha kuendelea kuisoma hiyo taarifa, nikaamua nianze kusoma comments nikitarajia kukuta "a wake up alert" to readers... surprisingly, nikaona majority kama sio wote walio-comment wameamini hiyo taarifa!

Wewe na Kiranga mmetoa changamoto za kisomi kufahamu ni namna gani hiyo habari ina elements zote za kuwa fake! Binafsi nimetoa changamoto inayoweza kufanywa hata na darasa la saba anayefahamu Kiingereza na matumizi ya internet!

Kwanza, yeyote atakayeisoma hiyo habari lazima ashituke kutokana naanayehusishwa na hiyo habari!

Nimesema wazi kwamba, hayo maneno ni mazito kupita kiasi kutoka mdomoni mwa mtu kama Kissinger! Endapo ingekuwa kweli, basi hiyo ingekuwa ni A++ world class news... giant global networks zingekesha zikijadili hiyo "habari"!

Nimetoa changamoto mtu atoe source ya angalau chombo kimoja tu cha habari kinachoheshimika duniani ambacho kime-pick hiyo "habari!"

Hakuna aliyefanya na hatatokea kwa sababu ni 100% Fake News!
 
Hahahaa!! Nilisahau kwamba hiyo habari kumbe imeitaja hadi China!!
Nimesema wazi kwamba, hayo maneno ni mazito kupita kiasi kutoka mdomoni mwa mtu kama Kissinger! Endapo ingekuwa kweli, basi hiyo ingekuwa ni A++ world class news... giant global networks zingekesha zikijadili hiyo "habari"!

Enheee hapa kwenye Vyombo vya Habari sasa.
Hivi unadhania CNN, RT News na Al Jazeera wangelala kweli ?? Kwanza ambavyo OIC wamefanya kikao chao juzi kuhusu Jerusalem lazima tungemsikia Erdogan The Magnificent na Waislamu wengine wakitoa kauli tata sana. Kubwa zaidi kuliko hilo ni kwamba Henry anajua ukweli moja mchungu kwamba yeye ni MYAHUDI na kuongea kauli kama hiyo anaweza kuwasababishia matatizo makubwa WAYAHUDI wenzake sehemu mbalimbali duniani, kwasababu hii ndiyo dhana nzima ya hii habari. TO TRIGGER AN AWFUL SPECTER OF ANTISEMITISM hasahasa kipindi hiki ambacho Donald Trump amepeleka Ubalozi kule Yerusalemu. Hapa wanaowindwa siyo Wamarekani bali Wayahudi.

NB: Siku zijazo nadhani watoto watakuwa wanasoma darasani kwamba moja ya chanzo cha haraka (Immediate Cause)cha vita itakuwa ni Fake News kama ambavyo Assassination of Arch Duke ilisababisha Vita ya Kwanza .
 
Hata kama ni kweli, Henry hawezi kusema hadharani mambo kama haya....
Ni kama yale maneno waliyomlisha Netanyahu kuhusiana na ubaguzi na matusi kwa waafrika. Ukizitegemea sana hizi social media bila ya kutumia akili binafsi na ziada unaweza kuwa sehemu ya tatizo la uzushi linalokua sana kwa hivi sasa kiasi cha kutungiwa sheria ya mitandao.
 
Mkuu, Kissinger ni binadamu mwenye analytical mind kubwa na mwana Diplomasia mahili sana, hata siku moja hawezi kutimia lugha za mitaani ku-send a message to anyone iwe adui au rafiki hiyo si hulka yake - having said that nina uhakika hii ni taarifa ya kutunga tu for some reason - kama kweli Kissinger katamuka maneno haya yasio na busara, basi naona uzee wake umeanza kumchanganya akili i.e ameanza kuchanganyikiwa.

Hahahaha, Mkuu Bukya hizi siyo kauli za Kissinger aisee!
Yule Mzee Mjanja sana anajua kabisa kwamba akisema hizi kauli kwenye kipindi kama hiki atawapa maadui zake cha kuzungumza. Maana juzi tu kwenye bunge alipokuwa anahojiwa walikuwa wanaimba "War Criminal" sasa akiongea hizi kauli nadhani hawatachukulia kama mwanadiplomasia wa Marekani bali watasema ZIONIST SCUM ndiye anazungumza haya. Itakuwa kama kipindi kile cha Nixon...
 
Ila kuna jambo kwa ghafla limenitatiza. Hususan hiyo taarifa aliyoiweka Mr. Jitegemee, kuhusiana na vikwazo kwa Marekani kutaka kuwawekea Iran. Sasa hiyo (fake) news ya Kissinger jumlisha na hiyo link aliyoiweka Mr. Jitegemee, unazipimaje kwenye mizani hizi taarifa?

Asubuhi njema.
Mosi, habari aliyoweka TUJITEGEMEE sio fake news... imekuwa reported na media kadhaa kubwa huku zikiwa zimeambatanisha na clips ya speech ya Pompeo!

That's one but two, there's nothing new katika maelezo ya Pompeo ambacho Iran hajawahi kukumbana nacho! Kama ni vikwazo, Iran ime-survive sanctions for more than 30 years. Na kama kuna kitu ambacho mtu anaweza ku-doubt basi hakiwezi kuwa nia na uamuzi wa Trump Administration kuiwekea Iran vikwazo vikali zaidi!

Hata hivyo, takwa gumu kuliko yote ni kuitaka Iran ijiondoe Syria na kuacha kuwa-support allies wake kama vile Hezbollah. Hiyo demand ni kubwa mno na katu Iran hawawezi kuitekeleza!!

Anyway, inafahamika kwamba lengo la US ni kui-destabilize Iran lakini hilo nalo sio jipya! From 1979 to date, US?CIA kwa kushirikiana na Israel/Mossad wamefanya kila hila lakini mara zote wanakwama!

Kwa kushirikiana na Israeli, waliwahi hadi kulitumia kundi la wapiganaji la Jundallah lakini bado imekuwa ngumu kwao!! Ilifikia hadi Mossad kufanya "utoto" kwa kufanya false flag operation kwa kuitumia Jundallah dhidi ya Iran... lakini nayo ikabuma; sana sana ikaleta mtafaruku kati ya Israel na US!!

Nadhani operation ile ingefanikiwa, Iran wangewa-provoke US/CIA na ndicho hasa walichotaka Mossad!

But all in all, kilichosemwa na Pompeo kinaweza kufanyika na tawala yoyote inayoweza kuwa pale White House lakini sio hicho kinachodaiwa kusemwa na Kissinger.
 
Ni kama yale maneno waliyomlisha Netanyahu kuhusiana na ubaguzi na matusi kwa waafrika. Ukizitegemea sana hizi social media bila ya kutumia akili binafsi na ziada unaweza kuwa sehemu ya tatizo la uzushi linalokua sana kwa hivi sasa kiasi cha kutungiwa sheria ya mitandao.

Yani hapa wanapima maji, kuna siku nahofia watakuja kutunga kitu ambacho kitaiingiza dunia yote kwenye matatizo makubwa sana. Maana siku hizi watu wanapenda sana Conspiracy Theory na habari za namna hii kuliko uhalisia wa mambo.
 
Hivi hawa jamaa..wanajitambua kweli!? 12 demands to Iran, kete ya kuongeza bei ya silaha. Ebu tuone kwanza.

‘Strongest sanctions in history’: Pompeo issues 12 demands to Iran, vows ‘unprecedented pressure’

Umesikia President Juncker alichokisema kuhusiana na hili ???
Wolfgang Ischinger katuma ujumbe mkali kwa Balozi wa Marekani baada ya kusema kwamba watayawekea vikwazo makampuni ya Ulay yanayofanya biashara nchini Iran. Sijui tutafika wapi asiee na watu kama Bolton na Pompeo.
 
Enheee hapa kwenye Vyombo vya Habari sasa.
Hivi unadhania CNN, RT News na Al Jazeera wangelala kweli ?? Kwanza ambavyo OIC wamefanya kikao chao juzi kuhusu Jerusalem lazima tungemsikia Erdogan The Magnificent na Waislamu wengine wakitoa kauli tata sana. Kubwa zaidi kuliko hilo ni kwamba Henry anajua ukweli moja mchungu kwamba yeye ni MYAHUDI na kuongea kauli kama hiyo anaweza kuwasababishia matatizo makubwa WAYAHUDI wenzake sehemu mbalimbali duniani, kwasababu hii ndiyo dhana nzima ya hii habari. TO TRIGGER AN AWFUL SPECTER OF ANTISEMITISM hasahasa kipindi hiki ambacho Donald Trump amepeleka Ubalozi kule Yerusalemu. Hapa wanaowindwa siyo Wamarekani bali Wayahudi.

NB: Siku zijazo nadhani watoto watakuwa wanasoma darasani kwamba moja ya chanzo cha haraka (Immediate Cause)cha vita itakuwa ni Fake News kama ambavyo Assassination of Arch Duke ilisababisha Vita ya Kwanza .
CNN & Co wasingelala! Aidha ingekuwa ni habari ambayo ingehamasisha hata global demosntration kwa sababu, kauli kama hiyo kwa Kisinger dhidi ya jamii moja, hususani jamii ya Kiarabu/Kiislamu ni mzito mno kuliko kuliko kauli ya Mahmoud Ahmadnejadi kutaka kuifuta Israel kutoka kwenye ramani ya dunia kwa sababu, wakati kauli ya Kissinger itachukuliwa kama kauli toka kwa prominent US ex-secretary among most influential secretaries, kauli ya Ahmadneja itachukuliwa inayotoka from a lunatic leader from almost a rogue nation.

Na kama ulivyosema kwenye moja ya post hapo juu; si kwamba Kissinger hawezi kuwa na fikra kama hizo bali KATU hawezi kuzisema hadharani hata kama ndicho anachofikiria!
 
Mosi, habari aliyoweka TUJITEGEMEE sio fake news... imekuwa reported na media kadhaa kubwa huku zikiwa zimeambatanisha na clips ya speech ya Pompeo!

That's one but two, there's nothing new katika maelezo ya Pompeo ambacho Iran hajawahi kukumbana nacho! Kama ni vikwazo, Iran ime-survive sanctions for more than 30 years. Na kama kuna kitu ambacho mtu anaweza ku-doubt basi hakiwezi kuwa nia na uamuzi wa Trump Administration kuiwekea Iran vikwazo vikali zaidi!

Hata hivyo, takwa gumu kuliko yote ni kuitaka Iran ijiondoe Syria na kuacha kuwa-support allies wake kama vile Hezbollah. Hiyo demand ni kubwa mno na katu Iran hawawezi kuitekeleza!!

Anyway, inafahamika kwamba lengo la US ni kui-destabilize Iran lakini hilo nalo sio jipya! From 1979 to date, US?CIA kwa kushirikiana na Israel/Mossad wamefanya kila hila lakini mara zote wanakwama!

Kwa kushirikiana na Israeli, waliwahi hadi kulitumia kundi la wapiganaji la Jundallah lakini bado imekuwa ngumu kwao!! Ilifikia hadi Mossad kufanya "utoto" kwa kufanya false flag operation kwa kuitumia Jundallah dhidi ya Iran... lakini nayo ikabuma; sana sana ikaleta mtafaruku kati ya Israel na US!!

Nadhani operation ile ingefanikiwa, Iran wangewa-provoke US/CIA na ndicho hasa walichotaka Mossad!

But all in all, kilichosemwa na Pompeo kinaweza kufanyika na tawala yoyote inayoweza kuwa pale White House lakini sio hicho kinachodaiwa kusemwa na Kissinger.

1979-mpaka leo + hila zao juu ya Iran=(regime chanje) ?
Jibu wanalo ila njia ya kusolve swali hawana au jibu, swali na njia vyote wanavyo. Tatizo kuiprove kama kweli italeta hilo jibu ndio tatizo. Tangu 1979 mpaka leo bado hawajachoka. Hawa
Mosi, habari aliyoweka TUJITEGEMEE sio fake news... imekuwa reported na media kadhaa kubwa huku zikiwa zimeambatanisha na clips ya speech ya Pompeo!

That's one but two, there's nothing new katika maelezo ya Pompeo ambacho Iran hajawahi kukumbana nacho! Kama ni vikwazo, Iran ime-survive sanctions for more than 30 years. Na kama kuna kitu ambacho mtu anaweza ku-doubt basi hakiwezi kuwa nia na uamuzi wa Trump Administration kuiwekea Iran vikwazo vikali zaidi!

Hata hivyo, takwa gumu kuliko yote ni kuitaka Iran ijiondoe Syria na kuacha kuwa-support allies wake kama vile Hezbollah. Hiyo demand ni kubwa mno na katu Iran hawawezi kuitekeleza!!

Anyway, inafahamika kwamba lengo la US ni kui-destabilize Iran lakini hilo nalo sio jipya! From 1979 to date, US?CIA kwa kushirikiana na Israel/Mossad wamefanya kila hila lakini mara zote wanakwama!

Kwa kushirikiana na Israeli, waliwahi hadi kulitumia kundi la wapiganaji la Jundallah lakini bado imekuwa ngumu kwao!! Ilifikia hadi Mossad kufanya "utoto" kwa kufanya false flag operation kwa kuitumia Jundallah dhidi ya Iran... lakini nayo ikabuma; sana sana ikaleta mtafaruku kati ya Israel na US!!

Nadhani operation ile ingefanikiwa, Iran wangewa-provoke US/CIA na ndicho hasa walichotaka Mossad!

But all in all, kilichosemwa na Pompeo kinaweza kufanyika na tawala yoyote inayoweza kuwa pale White House lakini sio hicho kinachodaiwa kusemwa na Kissinger.

Shukran, nimepata kitu kutoka kwako. Ngoja niutafute muda nitafute documentaries nataka kufahamu zaidi hicho kikundi kilichofadhiliwa na MOSSAD na CIA pamoja na kufuatilia historia ya vikwazo hivyo. Umenipa mwanga. Ahsante sana.
 
Mosi, habari aliyoweka TUJITEGEMEE sio fake news... imekuwa reported na media kadhaa kubwa huku zikiwa zimeambatanisha na clips ya speech ya Pompeo!

That's one but two, there's nothing new katika maelezo ya Pompeo ambacho Iran hajawahi kukumbana nacho! Kama ni vikwazo, Iran ime-survive sanctions for more than 30 years. Na kama kuna kitu ambacho mtu anaweza ku-doubt basi hakiwezi kuwa nia na uamuzi wa Trump Administration kuiwekea Iran vikwazo vikali zaidi!

Hata hivyo, takwa gumu kuliko yote ni kuitaka Iran ijiondoe Syria na kuacha kuwa-support allies wake kama vile Hezbollah. Hiyo demand ni kubwa mno na katu Iran hawawezi kuitekeleza!!

Anyway, inafahamika kwamba lengo la US ni kui-destabilize Iran lakini hilo nalo sio jipya! From 1979 to date, US?CIA kwa kushirikiana na Israel/Mossad wamefanya kila hila lakini mara zote wanakwama!

Kwa kushirikiana na Israeli, waliwahi hadi kulitumia kundi la wapiganaji la Jundallah lakini bado imekuwa ngumu kwao!! Ilifikia hadi Mossad kufanya "utoto" kwa kufanya false flag operation kwa kuitumia Jundallah dhidi ya Iran... lakini nayo ikabuma; sana sana ikaleta mtafaruku kati ya Israel na US!!

Nadhani operation ile ingefanikiwa, Iran wangewa-provoke US/CIA na ndicho hasa walichotaka Mossad!

But all in all, kilichosemwa na Pompeo kinaweza kufanyika na tawala yoyote inayoweza kuwa pale White House lakini sio hicho kinachodaiwa kusemwa na Kissinger.

1979-mpaka leo + hila zao juu ya Iran=(regime chanje) ?
Jibu wanalo ila njia ya kusolve swali hawana au jibu, swali na njia vyote wanavyo. Tatizo kuiprove kama kweli italeta hilo jibu ndio tatizo. Tangu 1979 mpaka leo bado hawajachoka. Hawa
Mosi, habari aliyoweka TUJITEGEMEE sio fake news... imekuwa reported na media kadhaa kubwa huku zikiwa zimeambatanisha na clips ya speech ya Pompeo!

That's one but two, there's nothing new katika maelezo ya Pompeo ambacho Iran hajawahi kukumbana nacho! Kama ni vikwazo, Iran ime-survive sanctions for more than 30 years. Na kama kuna kitu ambacho mtu anaweza ku-doubt basi hakiwezi kuwa nia na uamuzi wa Trump Administration kuiwekea Iran vikwazo vikali zaidi!

Hata hivyo, takwa gumu kuliko yote ni kuitaka Iran ijiondoe Syria na kuacha kuwa-support allies wake kama vile Hezbollah. Hiyo demand ni kubwa mno na katu Iran hawawezi kuitekeleza!!

Anyway, inafahamika kwamba lengo la US ni kui-destabilize Iran lakini hilo nalo sio jipya! From 1979 to date, US?CIA kwa kushirikiana na Israel/Mossad wamefanya kila hila lakini mara zote wanakwama!

Kwa kushirikiana na Israeli, waliwahi hadi kulitumia kundi la wapiganaji la Jundallah lakini bado imekuwa ngumu kwao!! Ilifikia hadi Mossad kufanya "utoto" kwa kufanya false flag operation kwa kuitumia Jundallah dhidi ya Iran... lakini nayo ikabuma; sana sana ikaleta mtafaruku kati ya Israel na US!!

Nadhani operation ile ingefanikiwa, Iran wangewa-provoke US/CIA na ndicho hasa walichotaka Mossad!

But all in all, kilichosemwa na Pompeo kinaweza kufanyika na tawala yoyote inayoweza kuwa pale White House lakini sio hicho kinachodaiwa kusemwa na Kissinger.

Shukran, nimepata kitu kutoka kwako. Ngoja niutafute muda nitafute documentaries nataka kufahamu zaidi hicho kikundi kilichofadhiliwa na MOSSAD na CIA pamoja na kufuatilia historia ya vikwazo hivyo. Umenipa mwanga. Ahsante sana.
 
[emoji841] Kissinger: World War III will come and Muslims will turn to ashes ...

Former US Secretary of State Henry Kissinger made loud and dangerous statements after being swallowed up by a long silence until people almost forgot his existence.

"The Third World War is on the way, and Iran will be the starting point in that war, in which Israel will have to kill as many Arabs as possible and occupy half of the Middle East," Kissinger said in an interview with the DailyScape.

"We have told the US military that we are forced to occupy seven countries in the Middle East because of their strategic importance, especially because they contain oil and other economic resources. There is only one step left, which is to strike Iran," he said.

"When China and Russia move from their stupidity, the big bang and the Great War will have been won, and only one force, Israel and America, will win," he said. "Israel will have to fight with all its strength and weapons to kill as many Arabs as possible. And the occupation of half of the Middle East. "

"The drums of war are already ringing in the Middle East, and the deaf is the only one who does not hear them," Kissinger said, noting that if things went well, from his point of view, Israel would control half of the Middle East.

Kissinger noted that American and European young people have been well trained in the fighting in the last 10 years, and when they are ordered to go out to fight the crazy ones, they will obey orders and turn them [Muslims] into ashes.

We haved hired or purchased many local nationals from these islamic countries and they are working for our plans as we have done heavy investment on them. These are doing well beyond our expectations. Due to these traitors we are very near to our planned goals.

Kissinger also stated that "America and Israel have prepared coffins for Russia and Iran, and Iran will be the last nail in this coffin, after America gave them a chance to recover and a false sense of power. Then they will fall forever, so that America (Freemasonry) can build a new world community, where there will be only one government with superpower. "

Kissinger confirmed that he had a great dream at the moment that his vision of events was realized. For those who do not know Henry Kissinger, the former Secretary of State and one of the most famous emperors of world rule and the architects of the new world order, he was born in 1923 in Germany to a Jewish family.
Full meeting in English in DailyScape [emoji1313][emoji1313]
Henry Kissinger: "If You Can't Hear the Drums of War You Must Be Deaf" - Daily Squib
Dangerous and planned words in the way of execution.
jina la muvi kiswahili na movi yenyewe kingereza.swahumu kali napita
 
Back
Top Bottom