WW III inanukia

WW III inanukia

Kumbe waarabu wanatandikwa na mashoga [emoji15] [emoji4] nilikuwa sijui mukuli [emoji38]
Waulize Hezbollah ilichowafanya tena inakadiriwa walikuwa hawazidi 2000 mnamo 2006.
 
Kama habari hii ni kweli basi huyu ni mke wa SHETANI
 
Siku moja wiki chache zilizopita, nilikuwa nasikiliza BBC World Service. Mimi zikipita siku tatu sijasikiliza BBC World Service huwa najiona kama mgonjwa.

Wakasema wanataka kuanzisha elimu ya jinsi ya kufahamu "fake news".

Nikafadhaika sana. Nikafurahika sana.

Nilifadhaika kwa sababu kuna uongo na ujinga mwingi sana unaonenezwa mpaka watu wanaona haja ya kuanzisha elimu ya jinsi ya kujua habari kama ni ya uongo.

Nilifurahika kwamba BBC wameliona hili mpaka wanataka kuanzisha namna ya kupata hii elimu.

Nikafikiri, inakuwaje mtu kama mimi naweza kuiangalia hii habari na katika sekunde tano tu za kuanza kuisoma nikajua ni ya uongo, na mtu mwingine akaiamini?

Kitu kimoja ni upana wa kusoma.

Mimi nimesoma vitabu vingi sana vya Dr. Kissinger, alivyoandika yeye mwenyewe na watu walivyoandika kuhusu yeye nimeangalia documentaries za kumhusu.

Sa sasa nikioanisha nikivyosoma na ujinga huu unavyoandikwa kirahisi, haraka sana najua huu ni uongo.

Hii ni hoax ambayo ipo online kwa muda sasa.

https://www.globalresearch.ca/accur...-hear-the-drums-of-war-you-must-be-deaf/28610
 
Waulize Hezbollah ilichowafanya tena inakadiriwa walikuwa hawazidi 2000 mnamo 2006.

Hizibula walivyo na uchu Wa kuiangamiza Israel, kama kihivyo Israel wangekuwa Leo hawapo wamesha angamizwa 😀😀
 
Hayo maneno mbona yanaongewa kama na mtu asietumia akili vile yaani amechangiwa au anaupungufu wa akili kifupi ni hayawani

Mkuu, Kissinger ni binadamu mwenye analytical mind kubwa na mwana Diplomasia mahili sana, hata siku moja hawezi kutimia lugha za mitaani ku-send a message to anyone iwe adui au rafiki hiyo si hulka yake - having said that nina uhakika hii ni taarifa ya kutunga tu for some reason - kama kweli Kissinger katamuka maneno haya yasio na busara, basi naona uzee wake umeanza kumchanganya akili i.e ameanza kuchanganyikiwa.
 
Mkuu, Kissinger ni binadamu mwenye analytical mind kubwa na mwana Diplomasia mahili sana, hata siku moja hawezi kutimia lugha za mitaani ku-send a message to anyone iwe adui au rafiki hiyo si hulka yake - having said that nina uhakika hii ni taarifa ya kutunga tu for some reason - kama kweli Kissinger katamuka maneno haya yasio na busara, basi naona uzee wake umeanza kumchanganya akili i.e ameanza kuchanganyikiwa.
Ukiacha trump na yule kiongozi asiyetajika hakuna kiongozi mwingine anayeweza kuropoka hovyo kama hana ugonjwa wa akili.
 
Hivi hawa jamaa..wanajitambua kweli!? 12 demands to Iran, kete ya kuongeza bei ya silaha. Ebu tuone kwanza.

‘Strongest sanctions in history’: Pompeo issues 12 demands to Iran, vows ‘unprecedented pressure’

Kujiondoa Syria.. ni kumpa nguvu Israel. Kuwaacha huru Us citizen.. Hili suala na kiini cha sababu ya kufanya kuwawekea vikwazo mbona haviendani?Au Mimi ndio sielewi.

Ukiviangalia kwa undani lengo ni kumdhoofisha Iran ki' strategy ukanda wa mashariki ya kati. Ukiangalia hivyo vikwazo vyote vinawapa nguvu washirika wao wakubwa wawili ambao ni Israel na Saudi Arabia kwenye huo ukanda. Na kuwanufaisha hao vibaraka wake ndio kumnufaisha yeye. Kuhusu urutubishaji wa madini ya nyuklia hapa sina la kuongea, Iran nayo inahaki ya kujilinda.

Nikilinganisha na haya maneno ya Kissinger ambayo niliyaona ni kama uzushi tu nabaki kwenye coma. Haya mambo yanaogofya na yanachanga sana. Ngoja tuone nini kitakachotokea.

KAMA KWELI WAKIVIPITISHA, DAH..DUNIA HAIKO FAIR.
 
Ukiacha trump na yule kiongozi asiyetajika hakuna kiongozi mwingine anayeweza kuropoka hovyo kama hana ugonjwa wa akili.
Well said Mkuu - Hivi sasa nchini Marekani kuna watu wawili ambao ni nadra sana kupima madhara ya kauli zao kabla hawaja zungumza, kwa maneno mengine ni waropokaji, wa kwanza ni Trump uzuri wake upenda sana aonekane kwa wapiga kura wake ni mbabe na decisive lakini ukimchunguza deep down hana hulka ya ukatiri na yuko flexible,wa pili ni BOLTON huyu jamaa ni hatari sana kwa amani Duniani ni mpenda vita kupindukia - uzuri ni kwamba kadri ya siku zinavyo kwenda naona Trump atalazimika kumtema kutokana na hulka ya Bolton kuwa too hawkish, juzi juzi hapa wali tofauti ana na Trump kuhusu how to deal na Iran, wa mwisho alikuwa na Marehemu Seneta MacCain wa Jimbo la Arizona huyo alikuwa anaona skeletons za Wacommunist kwenye closet zake, kama angefanikiwa kuwa Rais wa Merikani kesho yake angetoa directive za ku-carpet bom Urusi back to stone age ERA kwa kutumia thermonuclear bombs/missiles.

Tukija Ulaya na Mashariki ya kati - Viongozi hatari na wanao weza kusababisha WW3 kutokana na uchonganishi ni Johnson Boris wa Uingereza pamoja na Benjamin Netanyahu(Bib) wa Israel - Dunia (UN) inapashwa kuwa makini sana kwa madai/stori zao za kutunga tu kuhusu Iran, Syria na Urusi - wawili hawa si watu wema kwa mstakhabari wa Amani ya kweli Duniani
 
Back
Top Bottom