Wosia wa baba wa Taifa

Mzee wa Shida

Member
Nov 29, 2014
66
95
Wenye nguvu wanaungana kuwakabili wanyonge wakati wanyonge hawaungani kuwakabili wenye nguvu. Mshikamano ni jambo la muhimu.
 

J four

Member
Nov 17, 2014
32
0
To gether we can in hemesphere of awereness us majority of Tz now we are awere of what's prevails over us that make look sad while we are hand some&beautiful thus the time is around to make a wise judgements for these pirates of OUR resources
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom