World Football Clubs Ranking- TOP 10

Amon

Member
Oct 17, 2010
49
0
RnkTeamCountryPoints Rnk PointsWDLGFGA
1 Bayern München Germany2108.28+3+224.891443332492172
2 Real Madrid Spain1973.80-26.221633124596208
3 Barcelona Spain1953.84-2-77.451733918601177
4 Atlético Madrid Spain1902.26+4+49.71164662376250
5 Manchester City England1890.2+2+37.251184440400198
6 Paris Saint Germain France1868.16+7+100.761075940360195
7 Juventus Italy1864.35-2-7.91075738332195
8 Borussia Dortmund Germany1843.03-2-27.321094036375188
9 Arsenal England1842.08+6+92.711234150420239
10 Manchester United England1841.61-7-43.981403936444206
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
15,720
2,000
Kuna watu wachokozi khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom