🔥🌳 WOOD CHIPPER MACHINE –
NATHANIEL KUKU FARM 🌳🔥
🚜 CHAKATA MAJANI, MAGOGO, MITI NA MIGOMBA KWA URAHISI! 💪
Je, unahitaji mashine ya kisasa ya kuchakata majani, miti na mabaki ya migomba kwa ajili ya kutengeneza malisho ya mifugo au kurahisisha kazi zako? 🔥
Tunakuletea WOOD CHIPPER MACHINE yenye uwezo mkubwa wa kufanya kazi kwa ufanisi na kukuongezea uzalishaji!
💥 CHAGUA MASHINE INAYOKUFAA! 💥
✅ 1. WOOD CHIPPER – PETROL
⚙️ Nguvu: 7.5HP
⏱️ Uwezo: 800KG kwa saa
⛽ Inatumia Petrol
💰 Bei: TSHS 2,000,000/= TU
✅ 2. WOOD CHIPPER – DIESEL
⚙️ Nguvu: 16HP
⏱️ Uwezo: Tani 1.5 kwa saa
🛢️ Inatumia Diesel
💰 Bei: TSHS 3,200,000/= TU
🌿 FAIDA ZA WOOD CHIPPER
✔️ Husaidia kuchakata majani na mabaki ya mimea.
✔️ Hupunguza ukubwa wa magogo, miti na migomba.
✔️ Husaidia kuandaa malighafi kwa matumizi mbalimbali ya kilimo na ufugaji.
✔️ Huokoa muda na kurahisisha kazi.
✔️ Inafaa kwa wafugaji na wajasiriamali wanaotaka kuongeza uzalishaji.
📞 PIGA SIMU SASA: 0771 466 775
🚀 FANYA KAZI KWA HARAKA, ONGEZA UZALISHAJI NA FUGA KISASA! 🐄🐐🐔
🔥 USISUBIRI — CHAGUA WOOD CHIPPER YAKO LEO! 🔥
NATHANIEL KUKU FARM 🌳🔥
🚜 CHAKATA MAJANI, MAGOGO, MITI NA MIGOMBA KWA URAHISI! 💪
Je, unahitaji mashine ya kisasa ya kuchakata majani, miti na mabaki ya migomba kwa ajili ya kutengeneza malisho ya mifugo au kurahisisha kazi zako? 🔥
Tunakuletea WOOD CHIPPER MACHINE yenye uwezo mkubwa wa kufanya kazi kwa ufanisi na kukuongezea uzalishaji!
💥 CHAGUA MASHINE INAYOKUFAA! 💥
✅ 1. WOOD CHIPPER – PETROL
⚙️ Nguvu: 7.5HP
⏱️ Uwezo: 800KG kwa saa
⛽ Inatumia Petrol
💰 Bei: TSHS 2,000,000/= TU
✅ 2. WOOD CHIPPER – DIESEL
⚙️ Nguvu: 16HP
⏱️ Uwezo: Tani 1.5 kwa saa
🛢️ Inatumia Diesel
💰 Bei: TSHS 3,200,000/= TU
🌿 FAIDA ZA WOOD CHIPPER
✔️ Husaidia kuchakata majani na mabaki ya mimea.
✔️ Hupunguza ukubwa wa magogo, miti na migomba.
✔️ Husaidia kuandaa malighafi kwa matumizi mbalimbali ya kilimo na ufugaji.
✔️ Huokoa muda na kurahisisha kazi.
✔️ Inafaa kwa wafugaji na wajasiriamali wanaotaka kuongeza uzalishaji.
📞 PIGA SIMU SASA: 0771 466 775
🚀 FANYA KAZI KWA HARAKA, ONGEZA UZALISHAJI NA FUGA KISASA! 🐄🐐🐔
🔥 USISUBIRI — CHAGUA WOOD CHIPPER YAKO LEO! 🔥