Women know their limits, girls do not

Avatar umebadili ili iweje?

Tired of pointing guns?

Haha, actually Paulo never pointed guns, his smile, charm and brain were the perfect weapons.

Besides, thought i could use my actual Pic, you don't like it?
 
Haha, actually Paulo never pointed guns, his smile, charm and brain were the perfect weapons.

Besides, thought i could use my actual Pic, you don't like it?
Siioni vizuri. Do the necessary and earn yourself some compliments.:tonguez:
 
umeongea vyema hata me hua naona kama mtu hajamaliza mambo yake amalize ndoa ni kitu kingine kabisa japo wengi sana huchukulia kama fashion kitu ambacho si sahihi na mpaka mtu anaamua sasa naoa au naolewa that means ameshaona alienae ndo best choice kwake na haoni kwingine ila hapo ukijua nafasi yako katika ndoa inasaidia sana.
 

I wish there was a way to like mara nyingi........ this is it
 

Yaani huwa saa nyingine najiuliza kwanini mtu anaoa au kuolewa maana wayafanyayo hao wenye the so called "ndoa" ni balaa tupu!
 
Yaani huwa saa nyingine najiuliza kwanini mtu anaoa au kuolewa maana wayafanyayo hao wenye the so called "ndoa" ni balaa tupu!

yeah hata mimi hua najiuliza hili swali na hua hata sielewi maana kama ndoa zina hitilaf basi wao wanandoa ndo wakuanza kurekebisha ila imekua fasheni now a days kuchepuka na kama huchepuki unaonekana analogue bado Mungu atusitiri tu maan ni sheeder
 
yeah hata mimi hua najiuliza hili swali na hua hata sielewi maana kama ndoa zina hitilaf basi wao wanandoa ndo wakuanza kurekebisha ila imekua fasheni now a days kuchepuka na kama huchepuki unaonekana analogue bado Mungu atusitiri tu maan ni sheeder

Mtu anaoa vizurii na mbwe mbwe zoteeeee, alafu after 3 months anataka devorce!!! Khaaaa sasa uliolea nn!! Uvumilivu hakuna kabisaaaa
 
Huwa nawambia wanawake ofisini kwetu, unapoingia kwenye ndoa, unapata majukumu mapya na mambo mengine lazima uyaache. Haiwezekani mwanamke wa mtu unashinda kwenye kumbi za starehe, au kama hivi kushikwa shikwa makalio na wanaume wengine. Mwanamke wa mtu lazima watu wafikirie mara mbili mbili hata kumkonyeza, aogopwe na wanaume. Hizi mambo ndio zinafanya watu waogope kuoa
 
Mtu anaoa vizurii na mbwe mbwe zoteeeee, alafu after 3 months anataka devorce!!! Khaaaa sasa uliolea nn!! Uvumilivu hakuna kabisaaaa

Mimi nahisi huyu shetani naye amezaa hadi na nyumba ndogo yaani ukoo wa shetani umekuwa mkubwa, bila wote kuwa na hofu ya Mungu hakuna ndoa itakayosimama ni kweli shetani yupo na amedhamiria kutuangamiza, akishindwa kupitia kwa mume anapitia kwa mke. Lakini mkimjuwa Mungu angalau nyumba yenu inasalimika,
 

Kabisaaaa!! Shetani anajua familia(ndoa) ndio msingi wa kila kitu hivyo akishaivuruga familia ni rahisi mnooo kuivuruga dunia, so anapumzika tuu anajinywea viroba binadamu tunamfanyia kazi yake, MUNGU pekee ndio suluhu kwa hili.
 
Kabisaaaa!! Shetani anajua familia(ndoa) ndio msingi wa kila kitu hivyo akishaivuruga familia ni rahisi mnooo kuivuruga dunia, so anapumzika tuu anajinywea viroba binadamu tunamfanyia kazi yake, MUNGU pekee ndio suluhu kwa hili.

Kuna family conflict zingine ukiziangalia hazina kichwa wala miguu ili mradi mkikaa kwa amani ataingiza kamgogoro hapo ili mradi ndani maugomvi yaweke kambi.
 
Kuna family conflict zingine ukiziangalia hazina kichwa wala miguu ili mradi mkikaa kwa amani ataingiza kamgogoro hapo ili mradi ndani maugomvi yaweke kambi.

Yaani ulimwengu unaangamia kwa kukosa maarifa, duuuuh Mungu aturehemu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…