Women do not love you

Women do not love you

Acha ubaguzi wanawake wa hayo maeneo Nyuchi zao zipo tofauti na za wale wa Mbweni, Salasala, Goba , Masaki ?
Nimekubali sio wanawake wote lakini bila kitu chochote hasa pesa huwezi ukawa na confidence ya kujenga mahusiano na Mwanamke labda kama uwe na ile tabia ya kununua Malaya

Tatizo lako wewe mshamba, unafikiri pesa ndiyo kila kitu. Hii ni tabia ya watu washamba.

Nyie ndiyo washamba mkipata pesa mnaenda dukani mnatafuta the most expensive thing, mkifikiri the most expensive is the best.

Na ukiwa na mentality hiyo, unajifanyia utabiri ambao unakuja kuwa kweli, pesa inakuwa kila kitu.

Yani hata mwanamke anayetaka kukuoenda wewe kama wewe ataona unatanguliza pesa, atakuona mshamba, anaweza akakupiga tu hizo pesa.

Si fala tu unaona pesa ndiyo kila kitu?

Halafu tunashindwa kuelewana, kwa sababu, katika dunia yako uliyojijengea wewe, pesa inakuwa kweli ni kila kitu.

Lakini, hilo halimaanishi kuwa ni kweli pesa ni kila kitu.

Hatuwezi kuelewana, kwa sababu tunaishi dunia mbili tofauti.
 
Kiwango cha sukari kwenye hii post kipo juu mnoo
Hapana, ni wewe tu una ugonjwa wa kisukari, daktari kakukataza usitumie sukari, hata sukari ya kawaida unaona ipo juu sana 😂😂😂

Ukweli ni ukweli tu, hata usiposemwa utabaki kuwa ukweli tu.

Bora tuuseme washamba wajijue wao washamba.
 
Tatizo lako wewe mshamba, unafikiri pesa ndiyo kila kitu. Hii ni tabia ya watu washamba.

Nyie ndiyo washamba mkipata pesa mnaenda dukani mnatafuta the most expensive thing, mkifikiri the most expensive is the best.

Na ukiwa na mentality hiyo, unajifanyia utabiri ambao unakuja kuwa kweli, pesa inakuwa kila kitu.

Yani hata mwanamke anayetaka kukuoenda wewe kama wewe ataona unatanguliza pesa, atakuona mshamba, anaweza akakupiga tu hizo pesa.

Si fala tu unaona pesa ndiyo kila kitu?

Halafu tunashindwa kuelewana, kwa sababu, katika dunia yako uliyojijengea wewe, pesa inakuwa kweli ni kila kitu.

Lakini, hilo halimaanishi kuwa ni kweli pesa ni kila kitu.

Hatuwezi kuelewana, kwa sababu tunaishi dunia mbili tofauti.
Sasa mzee mzima unatoka kwenye mjadala unaanza kuingia kwenye maneno ya kihuni na ya kijiweni.

Hauwezi ukanikadiria au kunifikiria mimi ni mtu wa aina gani, baki na mtazamo wako na mawazo yako na uhalisia wa mambo haujui, upo hapa kubishana bila hoja zenye uhalisia zaidi ya kejeli na maneno yasiyo na staha
 
Hata hayo maisha yenu Watanzania unaongelea Watanzania masikini wasio na elimu washamba.

Kwa hiyo usiseme wanawake wako hivi.

Sema wanawake Watanzania masikini wasio na elimu washamba wako hivi.

Na hayo matatizo unayoyaona ya wanawake mengine si ya wanawake, ni matatizo ya utamaduni.

Huko Tanzania mnawanunua wanawake kwa ng'ombe mkiwaoa. Mshawajengea utamaduni wa kujiona wao ni bidhaa ya kununuliwa.

Tangu mtoto mdogo mwanamke anajiona yeye ni bidhaa ya kununuliwa.

Kiutamaduni.

Sasa hapo mwanamke akijiweka kimaslahi zaidi, kutaka kuhudumiwa, kupewa pesa, kununuliwa, unaweza kuona wanawake ndivyo walivyo.

Kumbe hilo ni suala la utamaduni mliojiwekea nyie wenyewe, si suala la wanawake.

Kwa sababu, kuna sehemu nyingine wanawake hawako hivyo.

Ndiyo maana ni muhimu uijue dunia kabla ya kusema wanawake wako hivi. Huwezi kutumia mifano ya wanawake wako washamba wa Simiyu na Dar halafu ukahigimisha wanawake wote wako hivi au vile.

Mimi siku nyingi sana niliwahi kutongoza mwanamke, tena mweusi, Mmarekani. Hapo New York City.

Katika kumtongoza nikataka kumtoa out dinner. Akasema angependa twende out dinner, lakini anaona vibaya kwa sababu hana kitu. Sasa mimi kidume wa Kiaffika nikaona aah, hilo mbona jambo dogo tu, nitalipa kika kitu. Nitakuja kukuvmchukua ulipo, nitakupeleka dinner, nitakulipia kila kitu, halafu nitakurudisha kwenu.

Akanishukuru, akasema mimi ni mkarimu sana, ila yeye ana kanuni yake hawezi kwenda sehemu bila ya kuwa na pesa yake mwenyewe kujilipia yeye mwenyewe.

Yule mwanamke alinifikirisha sana. Nikafikiri ingekuwa wanawake wetu wa Uswahilini wasio na kanuni za kifalsafa kama hizi mbona ndiyo kwanza angefurahia sana offer hiyo.

Sasa hapo uaweza kuona utamaduni aliokulia huyo binti umemjenga hivyo, apende kujitegemea, asiwe tegemezi kupita kiasi cha kawaida cha kutegemeana kwenye mahusiano.

Sasa kama umezoea kukutana na wanawake low class wa Simiyu na Dar, unaweza kuwahukumu wanawake wote ukifikiri tabia za hao wanawake wako low class ni tabia za wanawake wote.

Wakati hata hapo Dar Oysterbay na Masaki kuna watoto wa kishua mimi nawajua hawana matatizo yenu, wanaishi katika ma continent tofauti, wana majumba Masaki, Oysterbay, Mikocheni, Mbezi Beach na Mbweni, wametoka kwenye tamaduni zetu, na wanaziheshimu, lakini wameupita ushamba wa tamaduni zetu.

Wewe unafanya Hasty Generalization Fallacy na Composition Fallacy.

Unafikiri kwa kuwa wanawake unaowajua wewe ni washamba, basi wanawake wote ni washamba.

Kuhusu face to face wewe huwezi kukutana na mimi nje ya hapa JF.

Kukutana na mimi hapa JF ni privilege kubwa sana kwako, na face to face sehemu ninazopita mimi wewe huwezi fika, ila hujajua tu.
Hakianani Kiranga ni narcissist kabisa.

We mzee mshenzi sana
 
Sasa mzee mzima unatoka kwenye mjadala unaanza kuingia kwenye maneno ya kihuni na ya kijiweni.

Hauwezi ukanikadiria au kunifikiria mimi ni mtu wa aina gani, baki na mtazamo wako na mawazo yako na uhalisia wa mambo haujui, upo hapa kubishana bila hoja zenye uhalisia zaidi ya kejeli na maneno yasiyo na staha
Hujadili hoja unajificha kwenye heshima.

Wewe una deal na wanawake masikini, washamba, hawana elimu, wanautamaduni mbaya, halafu unafikiri tabia zao ni tabia za wanawake.

Hujui kuwa huo ni umasikini, ushamba, kukosa elimu na kuwa na utamaduni mbaya.

Umepigwa mpaka huoni vizuri.
 
Hujadili hoja unajificha kwenye heshima.

Wewe una deal na wanawake masikini, washamba, hawana elimu, wanautamaduni mbaya, halafu unafikiri tabia zao ni tabia za wanawake.

Hujui kuwa huo ni umasikini, ushamba, kukosa elimu na kuwa na utamaduni mbaya.

Umepigwa mpaka huoni vizuri.
🤣🤣🤣
Unaanza kunichambua kama unanijua vile, heshima ni muhimu huwezi ukaanza kusema nitakuwa SHOGA " Sitaki heshima yako nataka heshima iwepo hapa mtandaoni.

Kwa taarifa yako huwa sihangaiki na wanawake kama mawazo yako yanvyokuambia mpaka unaleta hitimisho lako hapa.
 
🤣🤣🤣
Unaanza kunichambua kama unanijua vile, heshima ni muhimu huwezi ukaanza kusema nitakuwa SHOGA " Sitaki heshima yako nataka heshima iwepo hapa mtandaoni.

Kwa taarifa yako huwa sihangaiki na wanawake kama mawazo yako yanvyokuambia mpaka unaleta hitimisho lako hapa.
Wewe mpaka hapa ushahangaika na wanawake sana tu.

Halafu hujitambui. Wanawake kama huwataki waache tu huna haja ya kuwaandama mitandaoni.

Kwa sababu hata wakitaka chochote wanachotaka, hiyo ni haki yao ya kikatiba na kibinadanu.

Wewe unalialia nini sasa?
 
Mimi ni Mwanaume kamili na ni binadamu nisiyeendekeza chuki na binadamu mwenzangu.

Umenikosea heshima kuandika kusema kwamba nina chuki na Wanawake tena umefikia hatua ya kuniambia nitakuja kuwa Shoga, Aisee umenikosea heshima sana we Mzee.

Naheshimu mawazo yako lakini suala la kuwa unatuletea dharau kwa sababu hatujatembea duniani huo ni USHAMBA Pro.

Asante Mzee 😀 wakati mwema, sijui upo jambo gani huko
Unamlea sana huyo mzee, una ruhusu akuambie maneno makali namna hiyo?

Binafsi mimi huwa tukikutana lazima anipeleke ignore list maana huwa simpi nafasi ya kunipanda kichwani.

Aache ujinga wa kusema ana maisha nawa wakati kapuku mbeba mabox tu.

Hawa ndo wale wasukuma malimbukeni,
 
"Women don't love men."

"They love benefits: your looks, your body, your money."

"The moment you stop serving their needs, they stop calling it love."

"Women don't fall in love, they consume."

"They want money and someone to clean up their emotional mess."

"And the moment you stop feeding that, they call you difficult."

"You wanna know how much a woman really cares, check her effort, not her mouth."

"Because words are free."

"Effort costs something."

"And most women are only generous with words."

Agree???
yes i agree
 
Eti,

Nimesikia na wee wapenda chapaa za kufaa kuliko kupenda mtu magutu.

Ni kweli?
Mimi napenda mtu pesa tunatafuta wote mimi na huyo mtu

Muhimu huyo mtu nimuone ana fikra nzuri I mean maono hivyo tu mkuu

Kigezo changu cha kwanza kwa mwanaume ni 🧠
 
Back
Top Bottom