Women do not love you

Women do not love you

"Women don't love men."

"They love benefits: your looks, your body, your money."

"The moment you stop serving their needs, they stop calling it love."

"Women don't fall in love, they consume."

"They want money and someone to clean up their emotional mess."

"And the moment you stop feeding that, they call you difficult."

"You wanna know how much a woman really cares, check her effort, not her mouth."

"Because words are free."

"Effort costs something."

"And most women are only generous with words."

Agree???
😆😆😆😂🤣PSL god 🤮
 
Hapo hapoo.

Mimi ndiyo ninachokupendea hichoo 😂😂😂

Sasa hapo unikute mjanja halafu hela ninayo hapoo, hapoo...
Nachagua mwanaume mwenye akili inayoperform vizuri kuliko mwenye pesa kwa sababu zifuatazo
👇

Mwanaume mwenye akili, automatically, anajiheshimu na kuheshimu wengine, akiwemo mimi mwenyewe

Mwanaume mwenye akili hata kama hana pesa leo, kupitia akili yake anatembea na wazo na maono

Kwa sababu anaitumia vizuri akili yake, muda wowote mambo yanaweza kukaa sawa

Navutiwa na mwanaume mwenye akili kubwa kwa sababu mimi binafsi huwa nahitaji mtu mwenye akili kubwa ya kunicontrol
I told you qkiwa mjinga, kwa nilivyo, nitamdharau vibaya hata kama ana hela

Cha muhimu na cha mwisho, mwanaume mwenye akili nyingi na anayeitumia vizuri si rahisi kufilisika, kwa sababu anatumia reasoning kufanya maamuzi
Hivyo, uwezekano wa kua na pesa mali na kuendelea kujenga na kuhifadhi mali zake ni mkubwa na hiyo ni faida kwangu mimi na yeye

Mwanaume mjinga na mpumbavu, hata akiwa na hela, kuwa naye ni risk.

Wote tunajua watu wajinga na wapumbavu walivyo mara nyingi hawana staha wala heshima kwa wengine
Pia, uwezekano wa kufilisika unaweza kuwa mkubwa kutokana na maamuzi yao ya kipumbavu

Kwako Kiranga
 
Nachagua mwanaume mwenye akili inayoperform vizuri kuliko mwenye pesa kwa sababu zifuatazo
👇

Mwanaume mwenye akili, automatically, anajiheshimu na kuheshimu wengine, akiwemo mimi mwenyewe

Mwanaume mwenye akili hata kama hana pesa leo, kupitia akili yake anatembea na wazo na maono

Kwa sababu anaitumia vizuri akili yake, muda wowote mambo yanaweza kukaa sawa

Navutiwa na mwanaume mwenye akili kubwa kwa sababu mimi binafsi huwa nahitaji mtu mwenye akili kubwa ya kunicontrol
I told you qkiwa mjinga, kwa nilivyo, nitamdharau vibaya hata kama ana hela

Cha muhimu na cha mwisho, mwanaume mwenye akili nyingi na anayeitumia vizuri si rahisi kufilisika, kwa sababu anatumia reasoning kufanya maamuzi
Hivyo, uwezekano wa kua na pesa mali na kuendelea kujenga na kuhifadhi mali zake ni mkubwa na hiyo ni faida kwangu mimi na yeye

Mwanaume mjinga na mpumbavu, hata akiwa na hela, kuwa naye ni risk.

Wote tunajua watu wajinga na wapumbavu walivyo mara nyingi hawana staha wala heshima kwa wengine
Pia, uwezekano wa kufilisika unaweza kuwa mkubwa kutokana na maamuzi yao ya kipumbavu

Kwako Kiranga
Umemaliza kila kitu.

Halafu kizuri zaidi, mimi nimeandika sana hapa.

Lakini kulikuwa na swali moja la muhimu halijajibiwa.

Lile la "Kwani wanawake wenyewe wa Tanzania wanasemaje?"

Kwa upande niliokuwa nautetea nilipata tabu kupata mifano ya kwetu ya wanawake wanaojitambua, ambao nilijua mpo hata japa JF.

Sasa wewe umekuja kufanya kazi nzuri sana ya kusema kwa niaba ya wengi.

Nashangaa sana kuona kuna watu bado wana tatizo la kuelewa jambo dogo sana, kwamba wanawake wapo wa aina nyingi tofauti, kufuatana na historia, malezi, socio-economic factors, education, experience, etc.

Kwa hiyo kiwalindika kundi moja ni Hasty Generalization Logical Fallacy, pamoja na Composition Gallacy

Nasikitika sana mtu anapokuwa na kasumba za kizamani za kuandika kijumlajumla "wanawake...." or for that matter "wanaume..." while that is oversimplification and generalization.

Zaidi, naona kama hii habari nzima ni wanaume kuwa gaslight wanawake tu.

Kwa sababu, hata wanaume siku hizi wapo wengi Mario wanaopenda mishangazi iwatunze.

Kuna wanaume wengi wana objectify wanawake, wanataka wanawake wenye matako makubwa na maziwa makubwa. Hawa pia tunaweza kusema hawawapendi wanawake kama watu, wanapenda matako yao na ngono etc.

Lakini mwanamme akifanya hivyo inaonekana kawaida, mwanamke ni kesi.

Zaidi, suala la mwanamke anapenda nini ni suala lake yeye, maamuzi yake binafsi. Apende hela, apende six pack, apende mbeba vyuma, apende kibabu, ni haki yake. Kivyake.

Ilimradi hajakulazimisha kitu wakati wewe hutaki, tatizo liko wapi?

I mean, why is it even a question mwanamke fulani akipenda mwanamme mwenye hela au mwenye six pack? Si uchaguzi wake mwenyewe?

Tatizo liko wapi? Kama mwanamme hataki mapenzi ya pesa si atafute mwanamke wake anayeendana naye tu, dunia yote hii wanawake wote hawa, badala ya kutafuta mtu mnayeendana utulie naye, kwa nini unaenda kushambulia mtu ambaye hamuendani?

Do I detect some level of insecurity somewhere?

Mbona mimi sipendi wanawake wajinga wanaopenda pesa tu, lakini sijaona haja ya kuwashambulia, sijui historia zao na poverty anxieties zao na trauma zao zilizowafanya wawe hivyo, who am I to judge them?

Sasa kwa nini wanaune wengine wanaona lazima dunia iende kama wanavyotaka wao tu hawawezi kuwapa wengine uhuru wa kuishi wanavyotaka?

That reeks of insecurity to me.
 
Naona ego bouncing drama tu humu ndani.

Uhalisia mnaujua kabisa

The giver is a man, a receiver is a woman.

Mnacho kifanya nu kufantasize vitu ambavyo havipo.
 
Umemaliza kila kitu.

Halafu kizuri zaidi, mimi nimeandika sana hapa.

Lakini kulikuwa na swali moja la muhimu halijajibiwa.

Lile la "Kwani wanawake wenyewe wa Tanzania wanasemaje?"

Kwa upande niliokuwa nautetea nilipata tabu kupata mifano ya kwetu ya wanawake wanaojitambua, ambao nilijua mpo hata japa JF.

Sasa wewe umekuja kufanya kazi nzuri sana ya kusema kwa niaba ya wengi.

Nashangaa sana kuona kuna watu bado wana tatizo la kuelewa jambo dogo sana, kwamba wanawake wapo wa aina nyingi tofauti, kufuatana na historia, malezi, socio-economic factors, education, experience, etc.

Kwa hiyo kiwalindika kundi moja ni Hasty Generalization Logical Fallacy, pamoja na Composition Gallacy

Nasikitika sana mtu anapokuwa na kasumba za kizamani za kuandika kijumlajumla "wanawake...." or for that matter "wanaume..." while that is oversimplification and generalization.

Zaidi, naona kama hii habari nzima ni wanaume kuwa gaslight wanawake tu.

Kwa sababu, hata wanaume siku hizi wapo wengi Mario wanaopenda mishangazi iwatunze.

Kuna wanaume wengi wana objectify wanawake, wanataka wanawake wenye matako makubwa na maziwa makubwa. Hawa pia tunaweza kusema hawawapendi wanawake kama watu, wanapenda matako yao na ngono etc.

Lakini mwanamme akifanya hivyo inaonekana kawaida, mwanamke ni kesi.

Zaidi, suala la mwanamke anapenda nini ni suala lake yeye, maamuzi yake binafsi. Apende hela, apende six pack, apende mbeba vyuma, apende kibabu, ni haki yake. Kivyake.

Ilimradi hajakulazimisha kitu wakati wewe hutaki, tatizo liko wapi?

I mean, why is it even a question mwanamke fulani akipenda mwanamme mwenye hela au mwenye six pack? Si uchaguzi wake mwenyewe?

Tatizo liko wapi? Kama mwanamme hataki mapenzi ya pesa si atafute mwanamke wake anayeendana naye tu, dunia yote hii wanawake wote hawa, badala ya kutafuta mtu mnayeendana utulie naye, kwa nini unaenda kushambulia mtu ambaye hamuendani?

Do I detect some level of insecurity somewhere?

Mbona mimi sipendi wanawake wajinga wanaopenda pesa tu, lakini sijaona haja ya kuwashambulia, sijui historia zao na poverty anxieties zao na trauma zao zilizowafanya wawe hivyo, who am I to judge them?

Sasa kwa nini wanaune wengine wanaona lazima dunia iende kama wanavyotaka wao tu hawawezi kuwapa wengine uhuru wa kuishi wanavyotaka?

That reeks of insecurity to me.
Ipo hivi, wanaume ninaowaona kwenye jamii yetu hata hapa jukwaani ni watu waliobeba negative attitude kuhusu wanawake

Ikitokea mwanaume akaanzisha uzi, let's say mke wake anamjali na anajivunia kupendwa utaona zitakuja negative comments

Watamshambulia na kumwambia kwamba hawajui wanawake vizuri

Yaani kwa maana nyingine, haruhusiwi kufurahia hizo moments nzuri na mke wake kwa sababu tu wengine wana mtazamo hasi kuhusu wanawake


Baadhi ya wanaume wa jamii yetu wanamchukulia mwanamke kama tishio kama mtu mwenye complications nyingi

Lakini ukweli ni kwamba mleta mada anaweza kuwa yupo sahihi kutokana na experience yake, ila kukusanya wanawake wote na kuwaweka kwenye kapu moja ni makosa

Watu tumetofautiana kuanzia maumbile muonekano na hata hobbies zetu ni tofauti

Kuna mwanamke anapenda pesa kuliko chochote

Kwa mtazamo wake, hilo ni sawa, lakini haimaanishi kwamba wanawake wote ni gold diggers

Na hata mimi ninayesema hivi haina maana kwamba sipendi pesa

Napenda pesa, lakini napendelea zaidi pesa zangu kwa sababu ego yangu hairuhusu niwe kwenye uhusiano wa kumsujudia mtu kwa sababu tu ana pesa

So, kama mpenzi wangu akinipa kitu, anipe tu na nitapokea

Ila pesa si kitu cha kwanza ninachozingatia kwa mwanaume ninayemtaka

Nina vigezo vyangu ambavyo mwanaume akikosa, hata kama ana pesa haitoshi kuwa sababu ya mimi kuwa naye

Halafu anaweza akawa yupo Mshikaji hana hela wala nini, lakini nikamkubali kwa sababu ana vitu vingine ambavyo vinanivutia na vinakidhi vigezo vyangu.

Mwisho wa siku, wanawake hatufanani. Kile ambacho mwanamke mmoja anakiona cha muhimu kinaweza kisiwe na uzito wowote kwa mwingine

Hivyo, baadhi ya wanaune wasitumie experience binafsi kuwahukumu wanawake wote

My take : Huu ni mtazamo wangu binafsi sio msimamo wa wanawake wote
Kwako Kiranga
 
Mtoa maada na team yako vs kiranga
0-3 FT
KIFUPI UMEPIGWA VBY KWA HOJA HAHAHA POLE SANA WELCIME TO THE WORLD
 
Ipo hivi, wanaume ninaowaona kwenye jamii yetu hata hapa jukwaani ni watu waliobeba negative attitude kuhusu wanawake

Ikitokea mwanaume akaanzisha uzi, let's say mke wake anamjali na anajivunia kupendwa utaona zitakuja negative comments

Watamshambulia na kumwambia kwamba hawajui wanawake vizuri

Yaani kwa maana nyingine, haruhusiwi kufurahia hizo moments nzuri na mke wake kwa sababu tu wengine wana mtazamo hasi kuhusu wanawake


Baadhi ya wanaume wa jamii yetu wanamchukulia mwanamke kama tishio kama mtu mwenye complications nyingi

Lakini ukweli ni kwamba mleta mada anaweza kuwa yupo sahihi kutokana na experience yake, ila kukusanya wanawake wote na kuwaweka kwenye kapu moja ni makosa

Watu tumetofautiana kuanzia maumbile muonekano na hata hobbies zetu ni tofauti

Kuna mwanamke anapenda pesa kuliko chochote

Kwa mtazamo wake, hilo ni sawa, lakini haimaanishi kwamba wanawake wote ni gold diggers

Na hata mimi ninayesema hivi haina maana kwamba sipendi pesa

Napenda pesa, lakini napendelea zaidi pesa zangu kwa sababu ego yangu hairuhusu niwe kwenye uhusiano wa kumsujudia mtu kwa sababu tu ana pesa

So, kama mpenzi wangu akinipa kitu, anipe tu na nitapokea

Ila pesa si kitu cha kwanza ninachozingatia kwa mwanaume ninayemtaka

Nina vigezo vyangu ambavyo mwanaume akikosa, hata kama ana pesa haitoshi kuwa sababu ya mimi kuwa naye

Halafu anaweza akawa yupo Mshikaji hana hela wala nini, lakini nikamkubali kwa sababu ana vitu vingine ambavyo vinanivutia na vinakidhi vigezo vyangu.

Mwisho wa siku, wanawake hatufanani. Kile ambacho mwanamke mmoja anakiona cha muhimu kinaweza kisiwe na uzito wowote kwa mwingine

Hivyo, tusitumie experience zetu binafsi kuwahukumu wanawake wote

My take : Huu ni mtazamo wangu binafsi sio msimamo wa wanawake wote
Kwako Kiranga
Umeandika vizuri sana.

Na mimi niliona hii Hasty Generalization Fallacy na Composition Fallacy ililetwa maalum kuwa gaslight wanawake.

Mimi sina tatizo kuwasema wanawake wa aina fulani, hapa mara nyingi tunakuwa brutally honest tu, so this is not some chivalrous defense of women. Ila nina tatizo kuwaweka wanawake wote kwenye kapu moja kijumlajumla kijingajinga tu.

Kuna wanaume wanakuwa kama wanashindana na wanawake, which I find absurd and bizarre. Mwanamme unashindanaje na mwanamke? Ni kama wanataka kuwa put down wanawake ili wao wawe juu, mambo ya kizamani sana.

Watu, niseme tu baadhi ya wanaume, wana some deep seated wounds and insecurities ambazo wengine hata sijui kama wanajua wanazo. Some of that "you need therapy" shit.

Yani ile samaki anaogelea ndani ya maji tangu anazaliwa, kashayazoea hayo maji mpaka hajui haya ni maji, ukimwambia wewe ni samaki, na haya ni maji, na upo duniani, na kuna ngamia yupo jangwani huko jangwani hakuna maji, yule samaki anakuangaliaaa, hakuelewi, anasema maji gani? Hakuna maji hapa. Kashayazoea yale maji mpaka hayajui.

Yani unajibizana na mtu unaona kabisa huyu anaelewa lakini haelewi, anakuwa na kitu wanasaikolojia wanakiita cognitive dissonance, yani ni kama achukue muda fulani kutafakari mambo ya wazi kabisa ndiyo ayakubali. Yani hapo hapo anakubali kwamba amefanya generalization vibaya, halafu hawezi kuacha, hapo hapo anarudia 😂😂😂

Unamwambia hayo mambo yote unayoona matatizo ya wanawake kwa kiasi kikubwa ni matatizo ya utamaduni, elimu, uchumi, exposure, si matatizo ya mwanamke per se, kwa sababu mbona sehemu nyingine wanawake hawana matatizo hayo, mbona hata wewe ShesRise_1 Mtanzania umejieleza vizuri tu, na maelezo yako yapo consistent na tabia zako za hapa JF so sio kitu ulichorusha leo tu.

Ila unajua tena mazungumzo ya JF. Unaweza kuona unajibizana na mtu kwa hoja na mantiki, kumbe mwenzako anapigania "team ya kiumeni", by any means necessary, hata haangalii hoja.
 
Umeandika vizuri sana.

Na mimi niliona hii Hasty Generalization Fallacy na Composition Fallacy ililetwa maalum kuwa gaslight wanawake.

Mimi sina tatizo kuwasema wanawake wa aina fulani, hapa mara nyingi tunakuwa brutally honest tu, so this is not some chivalrous defense of women. Ila nina tatizo kuwaweka wanawake wote kwenye kapu moja kijumlajumla kijingajinga tu.

Kuna wanaume wanakuwa kama wanashindana na wanawake, which I find absurd and bizarre. Mwanamme unashindanaje na mwanamke? Ni kama wanataka kuwa put down wanawake ili wao wawe juu, mambo ya kizamani sana.

Watu, niseme tu baadhi ya wanaume, wana some deep seated wounds and insecurities ambazo wengine hata sijui kama wanajua wanazo. Some of that "you need therapy" shit.

Yani ile samaki anaogelea ndani ya maji tangu anazaliwa, kashayazoea hayo maji mpaka hajui haya ni maji, ukimwambia wewe ni samaki, na haya ni maji, na upo duniani, na kuna ngamia yupo jangwani huko jangwani hakuna maji, yule samaki anakuangaliaaa, hakuelewi, anasema maji gani? Hakuna maji hapa. Kashayazoea yale maji mpaka hayajui.

Yani unajibizana na mtu unaona kabisa huyu anaelewa lakini haelewi, anakuwa na kitu wanasaikolojia wanakiita cognitive dissonance, yani ni kama achukue muda fulani kutafakari mambo ya wazi kabisa ndiyo ayakubali. Yani hapo hapo anakubali kwamba amefanya generalization vibaya, halafu hawezi kuacha, hapo hapo anarudia 😂😂😂

Unamwambia hayo mambo yote unayoona matatizo ya wanawake kwa kiasi kikubwa ni matatizo ya utamaduni, elimu, uchumi, exposure, si matatizo ya mwanamke per se, kwa sababu mbona sehemu nyingine wanawake hawana matatizo hayo, mbona hata wewe ShesRise_1 Mtanzania umejieleza vizuri tu, na maelezo yako yapo consistent na tabia zako za hapa JF so sio kitu ulichorusha leo tu.

Ila unajua tena mazungumzo ya JF. Unaweza kuona unajibizana na mtu kwa hoja na mantiki, kumbe mwenzako anapigania "team ya kiumeni", by any means necessary, hata haangalii hoja.
Kuna umri mtu ukifika, huitaji tena kutumia uzoefu wa pale mtaani ulipokulia, kwa sababu mtaani kwenu kuna muingiliano wa nyie kwa nyie, hakuna jipya yaani kanzu jipya sheikh yule yule

So, lazima utoke nje ya box, ujifunze na kuelewa mambo kwa ukubwa

Hata mimi siwezi kubelea kila kitu kama kilivyo lazima nichambue nitafute ukweli wake upo wapi

Na unapotoka kwenye box la mtaani kwenu huna haja ya kuchukua tabia na tamaduni za wale watu ulioishi nao kwenye box na kusema hata hawa watu wapya wana tabia zilezile

Tatizo la baadhi ya members humu ni kwamba hawajui kujenga hoja, hasa zile ngumu ngumu

Kuna watu huwa nabishana nao humu kuhusu kuoa bikra na issue za single mothers huishia kuniona jeuri na kuniita feminist

Just imagine, mwanaume anataka mwanamke bikra huku yeye amelala na wanawake zaidi ya 10

Na pia analaumu kwanini mwanamke fulani hakujitunza usichana wake
Ila halaumu wanaume wenzie wanaongilia wanawake before ya ndoa mzigo wote anabebeshwa mwanamke
Hivi mtu kama huyu, kwa akili ya kawaida, yupo timamu kweli?

Mimi hua nasema teye pia hastahili hiyo bikra maana hana usafi huo na hata akiipata, ni ubatili

Single mothers wanalaumiwa kila siku huku mwanaume akiachwa, like yeye hahusiki

Sasa mtu unasoma, unajiuliza, hiki ni nini?

Leo tena mwingine mleta mada hapa anasema wanawake wote wanapenda pesa na huku tunaona wanaondoa wanaishi wakiwa hawana hicho kipato kikubwa

Tatizo watu wanageneralize mambo badala ya kuchambua kila kitu kwa usawa

Na pia hii dunia haina usawa ukijaribu kutafuta kitu sio standard yako ni mateso wewe kama huna hela achana na gold diggers utaishia kulalama tafuta wale wengine wasio na kipaumbele cha pesa

Nilikua na rafiki yangu alikua anasema anataka mwanaume mwenye pesa nikawa namuuliza wewe unazo?

Maana kawaida ya pesa inaenda kwenye pesa labda ubahatike

Ni kawa namwambia mwanaume mwenye pesa utakutana nae wapi sasa 😂😂 sehemu wanazotembelea wewe huwezi kufika cha msingi subiri size zetu kina dula na mudi akawa anachukia
lakini kama angenikiliza vizuri angenielewa

Namshauri tu mleta mada atafute kwa utulivu wanawake ambao pesa sio kila kitu kwao wapo, labda kama ana vigezo vinginevyo ambavyo hawakidhi
Sasa hapo itakuwa shida kidogo

Maana si unaona kama mimi kipaumbele sio pesa sawa haya mwanaume unanitongoza huna pesa vipi kuhusu brain 🧠 ya kutengeneza hizo pesa ambazo huna kwa sasa?

Huna hela na hata akili kubwa huna sasa ukikataliwa hapa utakimbilia kusema kisa pesa

Kumbe kuna kitu umekosa
 
Back
Top Bottom