Wizkid hanahofu na tuzo June 25 US

Baraka Dakim

Member
Jun 9, 2017
6
45
Star wa pop Nigeria, Wizkid alizungumza kuwa hana hofu kwa sababu anajua alichokifanya na kazi yake kupenda na watu....Gtv in Nigeria

 

Makiseo

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
1,227
2,000
Tuzo zipi kwanza?
Kama ni BET Wiz hazimsumbui sana tho ni tuzo kubwa
kwani ni mda sasa amekuwa haendi kwenye hizo tuzo hata hakiwa nominated
Niliwahi kumsikiliza sikumoja aliulizwa kwanini hahudhurii Sababu yake alisema hadi waandaji watakapoacha kuwabagua wNamziki wa Africakwa kuwapa tuzo asubuhi na hao wa nje ambao wanapewa tuzo usiku
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
5,297
2,000
Wizkid ft cris brown African bad girl, hatari bonge la nyimbo na nahisi ameiachia kipindi hiki cha tuzo za BET, ili imboost aweze kuchukua tuzo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom