Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,787
- 37,992
Kama ni vituko nimeona leo ukishangaa ya musa utaona ya bungela katiba
katka kupata mwenyekiti wamuda kura zilihesabiwa zikakutwa zimeongezeka 20
tofauti na idadi ya wabunge
pengne kwa kuwa na mafara bungen ckushangaa wabunge wa ccm kupga kelele isirudiwe wengne wakicema kupoteza muda
maskini jaji warioba
marando akiweka wazi kuhusu katiba mpya amewapasha watanzania alichofanya raisi ni mchangawamacho
kilichotokeadodoma yale ndio maamuz yakatiba mpya akicema wakifika mwisho wataulizwa wanaokubali serikali 2 kidole!wanaoitaji serkal tatu kidole wengi wape katiba mpya inapita na kufanya mtikila na wenzake kuwj kama misukule pale bungeni
katka kupata mwenyekiti wamuda kura zilihesabiwa zikakutwa zimeongezeka 20
tofauti na idadi ya wabunge
pengne kwa kuwa na mafara bungen ckushangaa wabunge wa ccm kupga kelele isirudiwe wengne wakicema kupoteza muda
maskini jaji warioba
marando akiweka wazi kuhusu katiba mpya amewapasha watanzania alichofanya raisi ni mchangawamacho
kilichotokeadodoma yale ndio maamuz yakatiba mpya akicema wakifika mwisho wataulizwa wanaokubali serikali 2 kidole!wanaoitaji serkal tatu kidole wengi wape katiba mpya inapita na kufanya mtikila na wenzake kuwj kama misukule pale bungeni