Wizi wa car accessories unaaenda wapi?

Wizi wa car accessories unaaenda wapi?

jmnamba

Senior Member
Joined
Mar 31, 2012
Posts
156
Reaction score
28
Hii style mpya ya kung'oa vioo vya gari kwenye foleni kweli limekua tatizo sasa hapa mjini dsm. Hivi wanashawishi wenye mali zao kuwatwanga risasi za viuno labda watashika adabu. Tunatiana hasara sana. Mwingine kaweka ribit jamaa kujaribu kung'oa wakashindwa wakaishia kukivunja... Hebu ona sasa!
 
Laumu serikali yako ya magamba, maisha magumu sasa wao wakale wapi ..........
MP.
 
ukiwa na bastola we uwa tu kwani hawa umuhimu kabisa..
 
Hii kitu imeshamiri sana foleni ya barabara zote za ubungo, especially ile ya kutoka bgrn...
 
Kwani serikali ina police wa kuuwa wanaodai haki zao na hawana wa kulinda usalama wa mali za wananchi?
 
We unataka wakale wapi. Kama vigogo wanakuporea mali zako na hulalamiki. Basi bora wakupore kioo cha gari lako. Wanajuwa utalalamika tu na huna la kufanya.

CHANGAMKA. USIWE NA KIGUGUMIZI. Angalia wezi waliko na sio vibaka.
 
Wanunuzi wa silaha za moto wataongezeka kwa style hii ya kutiana hasara.
Mpaka siku wang'oe kioo cha gari ya ikulu ndio wajue watu njaa imezidi.
 
"Ajira ni bomu linalo karibia kulipuka." Haha Huo ni Moshi tu, tunalalamika.

Ngoja tuwe kama Jamaica. Labda ndo tutaelewa....
 
Back
Top Bottom