Wizi Mwingine Vodacom

Thomas10

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
580
1,000
Unapokea ujumbe kutoka vodacom ofa unaokuomba radhi kwa matatizo ya kifundi ya siku iliyopita (mfano jana) na unaonesha kukufuta jasho kwa ofa kidogo...
Ujumbe unatoa maelekezo namna ya kupata hiyo futa jasho yako...na unajaribu kufuata maelekezo yake
Kama una salio basi utaliwa kiasi chochote watachotaka wao kuchukua
Screenshot_20180510-132832.jpg
Screenshot_20180510-132923.jpg
Screenshot_20180510-132932.jpg
Screenshot_20180510-134444.jpg
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,900
2,000
Ukiwa mpenda kitonga ndio shida hiyo. mtu kama mimi hata nikipata meseji kama hiyo wala siishobokei
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,776
2,000
na kuna kale ka mchezo ka kuungwa katika voda games ili wakule kavocha... ukija kushituka washapiga mpunga... una ungwa bila kuungwa//

nikizipata hizo sms huwa nawapigia papo hapo na kuwa uliza hii sms mna niletea kuwa nime jiunga... ebu semeni ni lini... hawana majibu na wapa optn moja tu waniondoe sitaki hizo huduma zao, kulipia huduma husio itumia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom