Wizi huu DAWASCO hadi lini?

Wizi huu DAWASCO hadi lini?

HAZINA YETU

Senior Member
Joined
Mar 29, 2013
Posts
174
Reaction score
33
Hampiti kusoma bili munatukadilia tu,matumizi yangu ya maji kawaida sana ila bili haipungui 50000/month.Huu ni uhuni..!
 
Jamaa wezi sana hao kazi yao ni kukadiria bili tu wanapita kinafiki
 
dawasco wana charge lt 1000 inakuwa sh 1200 per meter cubic mkuu....ila hapo bila vat
 
Kuna wakati maji hayakutoka mwezi mzima home, bili ikaja kama ya miezi mingine.

Ile bili haikulipwa hadi meneja akaja kuverify na akagundua ni kweli
 
Hizi meter zao zina walakini kuna umuhimu wa kitengo za WEGHTS AND MEASURES kusaidia wananchi kwa kuhakiki usahihi wa hizi meter za DAWASCO!!!
 
Hampiti kusoma bili munatukadilia tu,matumizi yangu ya maji kawaida sana ila bili haipungui 50000/month.Huu ni uhuni..!

ok m naomba jkujuze.awa ji wezi NIKO TANKIBOVU AMEPITA MZEE MMOJA AKAOMBA NAMBA YANGU NILIKUWA NADAIWA LAKI MBILI YAHALALI AKANIAMBIA NITAFITE NUSU YADENI AFUTE YOTE

NKAONAUPUUZI NKALIPA OFISINI SASA AKAJA JUNE AKALETA BILI NADAIWA LAKI NANANE NKAMFWATA MANAGER AKASHANGAA

BAADAYA WIKI MANAGER KADAI DENILANGU HALALI

BAADAYAWIKI.MZEE MMOJA.ANAITWA EMMANUEL
KAFWATA WATOTOWAKAZI KAWAAAMBIA BABAYENU AKIIJA ATUPIGIE TUANGALIE TUNAMSAIDIAJE

MANAGER ANAJUA.HILI

MASKINI.AKADAI KUNA.SIX MNTHS AZIONYESHI BILI THOSEDAYS KUNA NJIAYABARABARA BOMBA ZILIVUJA DAWASCO WAKAKATA MAJI..

NIKIWA NA APPT NA KANDAMANAGER NA DIR

.JANA WAMELETA.NADAIWA MILLION NA LAKI MBILI

NATARAJI KUWEKA HII SHOW JF.MCHEZO UKIISHA MUWEMAKINI..

JUN NADAIWA LAKI 8.
.AUG NADAIWA MIL NA LAK 2

HATA IPP AWALIPIHIVI HII N MICHONGO
 
]ok m naomba jkujuze.awa jAMAA.wezi

NIKO TANKIBOVU AMEPITA MZEE MMOJA AKAOMBA NAMBA YANGU NILIKUWA NADAIWA LAKI MBILI YAHALALI AKANIAMBIA NITAFUTE NUSU YADENI AFUTE YOTE

NKAONAUPUUZI NKALIPA OFISINI SASA AKAJA JUNE AKALETA BILI NADAIWA LAKI NANANE NKAMFWATA MANAGER AKASHANGAA

BAADAYA WIKI MANAGER KADAI DENILANGU HALALI

BAADAYAWIKI.MZEE MMOJA.ANAITWA EMMANUEL
KAFWATA WATOTOWAKAZI KAWAAAMBIA BABAYENU AKIIJA ATUPIGIE TUANGALIE TUNAMSAIDIAJE

MANAGER ANAJUA.HILI

MASKINI.AKADAI KUNA.SIX MNTHS AZIONYESHI BILI THOSEDAYS KUNA NJIAYABARABARA BOMBA ZILIVUJA DAWASCO WAKAKATA MAJI..

NIKIWA NA APPT NA KANDAMANAGER NA DIR

.JANA WAMELETA.NADAIWA MILLION NA LAKI MBILI

NATARAJI KUWEKA HII SHOW JF.MCHEZO UKIISHA MUWEMAKINI..

JUN NADAIWA LAKI 8.
.AUG NADAIWA MIL NA LAK 2

HATA IPP AWALIPIHIVI HII N MICHONGO
 
kuna wakati maji hayakutoka mwezi mzima home, bili ikaja kama ya miezi mingine.

Ile bili haikulipwa hadi meneja akaja kuverify na akagundua ni kweli

we unasema hiyo manager aliomba mtr reading ikawa 1623

akasema iko. Lakinane ssawa bili.hiyojun leo sep 3.inasoma 1658 mil na laki 2

mns unit 35 laki nne

kingine wanakuja naqfundi usippotoa.ushirikiano wa rushwa wanachesea mtr inakimbia kama inashikwa makalio

amkeni

amkeni watanzania
 
Dawasco ni kampuni inayoongoza kwa makanjanja!
 
Back
Top Bottom