Mtanzania haswa
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 663
- 100
Wana JF...
Tembelea hii wizara ya miundombinu (Government of Tanzania - Ministry of Infrastructure Development) ujionee uozo wa wataalamu wa IT waliopo wizara hiyo.Taarifa ni zile za zamani enzi za waziri Dr. Shukuru Kawambwa na naibu wake Hezekiah Chibulunje.
Pia website hiyo bado inawatambua hawa jamaa kama bado ni mawaziri wa wizara hiyo....hii ni aibu jamani.....Nawasilisha
Tembelea hii wizara ya miundombinu (Government of Tanzania - Ministry of Infrastructure Development) ujionee uozo wa wataalamu wa IT waliopo wizara hiyo.Taarifa ni zile za zamani enzi za waziri Dr. Shukuru Kawambwa na naibu wake Hezekiah Chibulunje.
Pia website hiyo bado inawatambua hawa jamaa kama bado ni mawaziri wa wizara hiyo....hii ni aibu jamani.....Nawasilisha