Wizara ya Mali asili na utalii imependezwa kuwekeza zaidi Northern circuit na kuwekeza kwenye Mlima Kilimanjaro - Cable Kilimanjaro.
Serikali imeacha tena Southern circuit kama Selous, Ruaha, Katavi, na Mwanza au Gombe
Mtwara, Songea na Iringa
Je Serikali haina macho kuona vivutio za kuwekeza nguvu na kutangaza ili wananchi wa huko kweingine wafaidi na Utalii?
Serikali imeacha tena Southern circuit kama Selous, Ruaha, Katavi, na Mwanza au Gombe
Mtwara, Songea na Iringa
Je Serikali haina macho kuona vivutio za kuwekeza nguvu na kutangaza ili wananchi wa huko kweingine wafaidi na Utalii?