wizara ya afya! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizara ya afya!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bongoclever, Oct 15, 2012.

  1. B

    Bongoclever Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani jumatatu ya tarehe 15 ndo hii hapa! Kweli wizara ya afya itatoa matokeo kama walivyosema?
    Tupia hapa kama una details zozote hapa!
     
  2. Michael Bosco

    Michael Bosco Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    we subiri tu
     
  3. B

    Bongoclever Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ngoja 2one!
     
  4. E

    Edwin Daudi Kimbulu Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda unakwenda,,...
     
  5. Michael Bosco

    Michael Bosco Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    acha uuende ndo vzuri yaweza toka jioni we still hve time we hve to be patient
     
  6. kipoma

    kipoma Senior Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jioni ndio hii lakini matokeo bado acha tusubili2 kwa maana wanapanga wao wenyewe.
     
  7. E

    Edwin Daudi Kimbulu Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok...! Wacha 2subiri coz nchi ye2 imeruhusu..
     
  8. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hivi wanaripiza kisas kwa yale ayofanyiwa mwenzao......................mugomo huo wazee
     
  9. B

    Bongoclever Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duuh! Wizara ya afya,kama kutukomoa,mmetukomoa mpaka tumekomaika!!
    KAMA HAYO MATOKEO YATATOKA MWAKA KESHO! TAFADHALI BORA TUAMBIZANE.MBONA TUNAONANA WATOTO KU2DANGANYISHIA NA PIPI! Aah! We tired!
     
  10. J

    John waryoba Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mimi naomba watende haki kwenye selection
     
  11. N

    Ngassa De Swagger New Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana bado hawajayatoa?Nani leo anaenda?Nataka Twende Wote!
     
  12. E

    Edwin Daudi Kimbulu Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushaona na wewe......
    Hivi altenative ya hapo ni nini.......?
     
  13. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 417
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    bro mie pia ni muhanga wa hili swala sasa kwa wewe na wengine kama wewe ambao wanahitaji alternative ningewashauri kwa wanaotaka na wanaoweza kujiunga na chuo cha agriculture muhukuru fdc kipo njia ya tanzania-msumbiji,chuo hiki ni cha maendeleo ya jamii kipo chini ya wizara ya maendeleo ya jamii jinsia na watoto.kama upo tayari kujiunga weka email yako hapa ntakupa njia zitakazo kupa nafasi pale coz wameshafungua kile chuo pale.
     
  14. G

    Geofrey J Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp ada yao funguka
     
  15. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 417
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    ada yao ni 295,000 kwa mwaka
     
  16. B

    Bongoclever Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    my e-mail: danielcanisius47@gmail.com.
    U'll inform me soon as possible.
     
  17. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 417
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    poa bro ntafanya hvooo
     
  18. Michael Bosco

    Michael Bosco Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    bro yangu hii hapa younglove152@gmail.com
     
  19. G

    Geofrey J Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaur wang n kutafuta namba za katbu mkuu na kuongea nae 2 may be msg itafka co mwny namba antumie mm nmpgie waungwana
     
  20. G

    Geofrey J Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm naona 2tafute namba ya cm ya katibu kwan yy ndo ataye2pa uhakka kama kuna m2 mwny nayo antumie il 2mpgie
     
Loading...