Wizara ya Afya mnaijua Hospitali hii?

Wizara ya Afya mnaijua Hospitali hii?

huyo jamaa kwenye video alikuwa ni mtangazaji mzuri sana pale kwa mchungaji Richald mwacha, anaitwa Dr wangara naona sasa Mchungaji nyakia amemnunua
 
Kuna nyumba ya ibada hapa Mwenge Mpakani inalaza wagonjwa na kufanya vipimo vya MRI,CT Scan,X-ray, Ultra sound vya kienyeji. Bei ya vipimo hivi ni Tsh. 10,000/- kila kimoja,mgonjwa akipatikana na maradhi kutibiwa kwa kitu kinaitwa package ambayo ni kachupa ka asali ka ujazo wa ml 10 na bei ni kuanzia 70,000/- hadi 350,000/-.

Sina shida ghilba hii kwani ni ujinga wa hao wahanga wenyewe, ila tatizo ni mazingira ya kulaza wagonjwa hapo Wizara ya Afya inazo taarifa na kama ndiyo imeridhia uhuni huu?

View attachment 2830166
Ukiona huku yanaendelea maajabu ujue kuna huko kwingine tunapigwa na kunyolewa kikavu
 
Kitendo cha kulaza wagonjwa hapo ni hatari sana watu wanaambukizana magonjwa mengi kwani hakuna facilities, zozote za tiba ya kisayansi wala za kujikinga, kinachotumika ni hiyo mikono ya huyo tapeli James Nyakia.
 
Back
Top Bottom