Wivu wa mapenzi katika ndoa


S

software

Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

software

Member
Joined Nov 28, 2011
18 0 0
Hivi ni kwanini wanandoa hata kama hawapendani hua mwanaume akisikia mke wake ana uhusiano nje hua anafanya tukio?
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
japo sijaelewa sana lakini kwa kutegemea na kichwa cha thread yako ni kwamba THERE IS NO LOVE WITHOUT JELOUS ikiwa na maana kwamba popote palipo na upendo wivu ule wa kiasi ni vizuri uwepo,kama una mpenzi/mke/mme ambaye hajishughulishi na wewe hata akuone umekumbatiana na mtu wa jinsia tofauti na wala hastuki au hata kukuuliza chochote unaweza weka mashaka kidogo kama kweli anakupenda na angependa uwe wake peke yake,ila kama upendo haupo kati ya wawili wivu wa nini?hope nimeeleweka kwa kiasi mkuu software.
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,109
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,109 280
Hivi ni kwanini wanandoa hata kama hawapendani hua mwanaume akisikia mke wake ana uhusiano nje hua anafanya tukio?
hivi kuna wanandoa ambao hawapendani?
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
36
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 36 0
Ulijuaje hawapendani? Kitendo cha kufanya tukio akichapiwa kinaonyesha anampenda! Sasa sijuwi wewe unakujaje na assumptions hizo
 
S

software

Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

software

Member
Joined Nov 28, 2011
18 0 0
japo sijaelewa sana lakini kwa kutegemea na kichwa cha thread yako ni kwamba THERE IS NO LOVE WITHOUT JELOUS ikiwa na maana kwamba popote palipo na upendo wivu ule wa kiasi ni vizuri uwepo,kama una mpenzi/mke/mme ambaye hajishughulishi na wewe hata akuone umekumbatiana na mtu wa jinsia tofauti na wala hastuki au hata kukuuliza chochote unaweza weka mashaka kidogo kama kweli anakupenda na angependa uwe wake peke yake,ila kama upendo haupo kati ya wawili wivu wa nini?hope nimeeleweka kwa kiasi mkuu software.
Mimi nahisi pengine mtu anakua concerned na "heshima" yake pale anapoona mke wake anatoka anakasirika kwa kudhani pengine anavunjiwa heshima.. ni mtazamo wangu tu
 
S

software

Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

software

Member
Joined Nov 28, 2011
18 0 0
Ulijuaje hawapendani? Kitendo cha kufanya tukio akichapiwa kinaonyesha anampenda! Sasa sijuwi wewe unakujaje na assumptions hizo
Anafanya tukio kwa kulinda heshima yake na si kwa mapenzi
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
kwa upande wangu sidhani heshima ni chanzo cha wivu NO wivu unatokana na upendo alionao mtu kumwelekea mtu mwingine wivu humplelekea mtu kuamini kuwa yule mtu aliyenaye ni wa kwake peke yake na hahitaji kumshea na mtu mwigine.
Mimi nahisi pengine mtu anakua concerned na "heshima" yake pale anapoona mke wake anatoka anakasirika kwa kudhani pengine anavunjiwa heshima.. ni mtazamo wangu tu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,232
Likes
121,926
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,232 121,926 280
 
Last edited by a moderator:
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hamna kitu kinachomuuma mwanaume kama kuona sehemu aliyokuwa au anayostarehe yeye na mwengine anastarehe.utundu anaoufanya yeye na mwengine anafanya.hiyo nikama dharau kubwa sana kwao.
 

Forum statistics

Threads 1,252,310
Members 482,076
Posts 29,803,407