wivu ukizidi ni tatzo nakonda jamaniii

wivu ukizidi ni tatzo nakonda jamaniii

Woiii unakonda tena na asipo fanya hivyo je?
 
jaman ebu nisaidieni yani nipo kwenye familia toka nimeolewa cjawah chepuka walai nife kesho....lakini huyo mwenzangu anawivu mpaka naumwa nakonda yan nikiwa kazini anataka kila baada ya saa nimpigie au txt usipofanya hvyo atatafuta chochote mpaka akugombeze yana anapanic hatar...sikai kwa raha ukiondoka ukifika kituon umwambie ukifika kazin ukila sasa muda mwngne nachoka sana ukijsahau tu ugomvi ila xjawah chepuka sasa nawaza nimfanyeje?? nimemchunguza yani ni wivu tu na ananionyesha mapenz ya kweli yooote hana shida tatizo wivu sipumui kabsa yani...nipen ushaur tu ninenepe...
Bora huyo aisee kuliko visokolokwinywo vingne ni nuks ukpga SMU Havipokei na SMS hawajbu sasa wako mbona mtamu sana
 
jaman ebu nisaidieni yani nipo kwenye familia toka nimeolewa cjawah chepuka walai nife kesho....lakini huyo mwenzangu anawivu mpaka naumwa nakonda yan nikiwa kazini anataka kila baada ya saa nimpigie au txt usipofanya hvyo atatafuta chochote mpaka akugombeze yana anapanic hatar...sikai kwa raha ukiondoka ukifika kituon umwambie ukifika kazin ukila sasa muda mwngne nachoka sana ukijsahau tu ugomvi ila xjawah chepuka sasa nawaza nimfanyeje?? nimemchunguza yani ni wivu tu na ananionyesha mapenz ya kweli yooote hana shida tatizo wivu sipumui kabsa yani...nipen ushaur tu ninenepe...

YE NDO ANAKUIBIA NA HAWEZI KUKUAMINI KAMWE, POLE!
 
Back
Top Bottom