Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Mar 4, 2012 #1 Wivu unatabu sana, bwana mmoja alikuwa na wake wawili, siku 1 usiku yule bwana alilala kwa mke mdogo chumba cha pili, ktk kustarehe yule bwana AKANOGEWA akaanza kusema kwa sauti nako***, mke mkubwa akasikia, akajibu KUN*** kabisa, KU****KO.!!
Wivu unatabu sana, bwana mmoja alikuwa na wake wawili, siku 1 usiku yule bwana alilala kwa mke mdogo chumba cha pili, ktk kustarehe yule bwana AKANOGEWA akaanza kusema kwa sauti nako***, mke mkubwa akasikia, akajibu KUN*** kabisa, KU****KO.!!
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 4, 2012 #2 Teh teh
Daffi Jr JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 3,824 Reaction score 909 Mar 4, 2012 #3 hapo ulikowekea nyota sijakupata kabisa
Eversmilin Gal JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 778 Reaction score 270 Mar 10, 2012 #6 duh ngoja nipite haraka
THK DJAYZZ JF-Expert Member Joined Sep 14, 2011 Posts 2,166 Reaction score 175 Mar 11, 2012 #7 Searching...
Maayo JF-Expert Member Joined Jul 21, 2011 Posts 317 Reaction score 48 Mar 12, 2012 #8 Eversmilin Gal said: duh ngoja nipite haraka Click to expand... Tena kimbia kabsa mdogo wangu na usigeuke.
Eversmilin Gal said: duh ngoja nipite haraka Click to expand... Tena kimbia kabsa mdogo wangu na usigeuke.