Wito.Karibu Museveni Kagera Kura zipo

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,430
2,000
Ni ukweli usiopingika kua Mseveni umeonyesha upendo sana kwa sisi majirani na ndugu zako kwa kutoa msaada kwa watu waliopata matatizo ingawa haikufika mpaka leo.Lakini pia tumeona upendo wako kwa wananchi wengine ambao ulikua tayari kuwapa mabati na saruji ili warudishe miji yao iliyobomolewa na majanga.Bila shaka nasi ungetamani kua hivyo kama ilivyokua kwa hao lakini nikuombe kua karibu sana huku na kura nyingi utapata kabisa ili uendelee kuongoza.Mseveni karibu Kagera kura zipo nyingi wala usipuzie
 

TAWA

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,667
2,000
Nahisi sijaelewa, labda aje mwingine anieleweshe
 

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
1,729
2,000
madikiteta wanafanana kwa mambo mengi sasa wanakagera msitamani ya Museveni yanaweza yakazidi haya.
Tufikirie mbali zaidi
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,430
2,000
Bora Dikteta anae penda watu anao waongoza kuliko Dikteta anayewachukia waliomchagua mtu wa upande wa pili
MSEVENI KARIBU KURA ZAKO ZIPO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom