Mwanahabari Huru
JF-Expert Member
- Mar 9, 2015
- 14,242
- 34,917
Hapo ni serengeti. Au angani.?
Unaona vizuri sanaHapo ni serengeti. Au angani.?
Jamani au Mimi sioni vizuri?
Hahaaaahaaaa exactly. Huyu atakua Papa maana hafanani na dagaa kwenye Yale mabo ya upigajiHata Samaki mwenye sura ya "rais" wetu kipenzi ameonekana bahari ya Hindi karibia na feri majira ya saa saba mchana. Je unakubali au na wewe unapinga?
![]()
Nasubiri nione kama na yeye atapinga nimtundike jina hapahapa. Na akiendelea kukaa kimya basi amekubali huyu samaki kufanana na "copyright" na "rasilimali" yetu ya magogoni.Hahaaaahaaaa exactly. Huyu atakua Papa maana hafanani na dagaa kwenye Yale mabo ya upigaji
Hata Samaki mwenye sura ya "rais" wetu kipenzi ameonekana bahari ya Hindi karibia na feri majira ya saa saba mchana. Je unakubali au na wewe unapinga?
![]()
Huo ni uongo mbona Chato hatujaliona? [emoji23][emoji23]Hahahah, Yatasema huu ni ubaguzi kwann usiwe moshi ...
Sio ajabu, kuna mengine yana ramani ya watu