wingu kubwa mjini nini chanzo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wingu kubwa mjini nini chanzo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Feb 20, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Wote mlio kataa kwenda mabwepande angalieni juu kuna kitu kinakuja kwa wakazi wa Dar es salaam
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wa JF huku mjini kuna giza kubwa zingu zito limetanda. Hawa TMA wako wako for update ya wealth
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    huku Ubungo tunalishuhudia uzito wa wingu nene ila mvua naona bado halijanyesha
     
  4. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna nn kwani? Mi niko Ubungo Jua kali sana tu!
     
  5. T

    Tsidekenu Senior Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    na iishie huko huko hadi semina ya mwakasege iishe!!!
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wealth au weather?
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bonge la mvua na dar yote ishafunikwa na wingu,
     
  8. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Niko katika foleni Al Hassan Mwinyi ameshaanza mafundisho?
     
  9. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Oh is weather thanks for editing
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Leteni update. Tuandae mabwepande nyingine nini?
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo bongo bwana!! Hali ya hewa wanakula kodi zetu kiulaini, na bado tunahangaika kupeana taarifa za hali ya hewa.
     
  12. m

    mchambakwao Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo mkoani,vp ile hali ya mvua kunyesha Dar na foleni kuwa kali inaendelea? Na pale makutano ya Bibi Titi Road na Morogoro Road,bado maji hujaa?
    Poleni!
     
  13. Beatus

    Beatus Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata huku Arusha limeonekana maeneo ya kikatiti nimejaribu kuwauliza wenyeji wakanambia ni vumbi na ni kwel nimelishuhudia vumbi jingi sana likitokea maeneo ya KIA
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Hao TMA wamekalia tu politiki.
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    TMA watakuwa kwenye warsha. Halafu mvua zikishaharibu kila mahali wataibuka na kutuambia kulikuwa na joto kali chini ya bahari! Mandawa kweli kweli hawa watu.
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,900
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    Sasa dudu we ndio kwanza mgeni humu halafu unaanza na uongo utafika kweli?
     
  17. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanatabiri matokeo tu sio matarajio. Ukiwategemea sana itakula kwako. Jifunze kusoma alama za nyakati utapata majibu. About 10 years ago or so kulikuwa na elnino. Inasemekana mabadiliko ya tabia ya hali ya hewa huwa yana kuwa na kawaida ya kujirudiarudia kwa mzunguko wa karibia miaka kumi. Kwa mantiki hii msimu huu wa mvua unaweza kuwa na maafa makubwa kutokana na kuwa na mvua kubwa.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,947
    Likes Received: 5,093
    Trophy Points: 280
    acheni woga nyie linapita tu hilo.....
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Jiandae usiku na mafuriko!
     
Loading...