wingu kubwa mjini nini chanzo

wingu kubwa mjini nini chanzo

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Wote mlio kataa kwenda mabwepande angalieni juu kuna kitu kinakuja kwa wakazi wa Dar es salaam
 
Wa JF huku mjini kuna giza kubwa zingu zito limetanda. Hawa TMA wako wako for update ya wealth
 
huku Ubungo tunalishuhudia uzito wa wingu nene ila mvua naona bado halijanyesha
 
Kuna nn kwani? Mi niko Ubungo Jua kali sana tu!
 
Hii ndiyo bongo bwana!! Hali ya hewa wanakula kodi zetu kiulaini, na bado tunahangaika kupeana taarifa za hali ya hewa.
 
Mimi nipo mkoani,vp ile hali ya mvua kunyesha Dar na foleni kuwa kali inaendelea? Na pale makutano ya Bibi Titi Road na Morogoro Road,bado maji hujaa?
Poleni!
 
Hata huku Arusha limeonekana maeneo ya kikatiti nimejaribu kuwauliza wenyeji wakanambia ni vumbi na ni kwel nimelishuhudia vumbi jingi sana likitokea maeneo ya KIA
 
Hao TMA wamekalia tu politiki.
TMA watakuwa kwenye warsha. Halafu mvua zikishaharibu kila mahali wataibuka na kutuambia kulikuwa na joto kali chini ya bahari! Mandawa kweli kweli hawa watu.
 
Wa JF huku mjini kuna giza kubwa zingu zito limetanda. Hawa TMA wako wako for update ya wealth
Wanatabiri matokeo tu sio matarajio. Ukiwategemea sana itakula kwako. Jifunze kusoma alama za nyakati utapata majibu. About 10 years ago or so kulikuwa na elnino. Inasemekana mabadiliko ya tabia ya hali ya hewa huwa yana kuwa na kawaida ya kujirudiarudia kwa mzunguko wa karibia miaka kumi. Kwa mantiki hii msimu huu wa mvua unaweza kuwa na maafa makubwa kutokana na kuwa na mvua kubwa.
 
Back
Top Bottom