Wimbo wa Taifa na EA radio | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Taifa na EA radio

Discussion in 'Celebrities Forum' started by womanizer, Jun 29, 2011.

  1. womanizer

    womanizer Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalau mara mbili kila siku, hasa kipindi cha Supermix, lazima wimbo wa Taifa upigwe. Nijuavyo wimbo huu ni kielelezo na heshima kwa Taifa na upigwapo aghalabu hupaswa kuashiria tukio lisilo la kawaida. Inakuwaje EA Radio mnaushushia hadhi?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    EA wanapiga wimbo wa taifa wa Africa ya Kusini sio wenu
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna ubaya gani kuuimba wimbo wa taifa,mbona Kenya unapigwa mpaka vilabu vya pombe.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ...............Heshima ya viongozi wenyewe imeshuka,sembuse wimbo wa taifa.................

     
Loading...