Wimbo wa Diamond ''utanipendaga'' ni dongo kwa Lowasa?

Wimbo wa Diamond ''utanipendaga'' ni dongo kwa Lowasa?

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Si lazima amwimbe moja kwa moja ila kwa wimbo ulivyo kwamba rafiki wa leo adui mkubwa wa kesho na katika wimbo huo kamtaja Kikwete.
 
Nyimbo inaweza kutafsirika kwa namna unavopenda, inawezekana ikawa Zitto na Mbowe au Mbowe na Slaa tafsiri ziko nyingi tu!
 
Na wewe nae

Embu mpishie Simba aka Baba Tiffah pembeni. Furahia umejaribu kukaaa na kuweza kuanzisha uzi juu ya Diamond...si unajua yupo juu bila nyie wadau wake basi tena asingefika alipo.
 
hii nchi ina vilaza wengi sana wao hawana kazi yani kufikilia pumba tu kama huyu mwenye huu uzi...
 
Kuna mwana mziki mmoja kutoka nchini jamaika aliwahi kuimba nyimbo yenye maneno yasemayo Mwanadamu anamzurumu mwanadamu mwenzie hadi unashindwa kujua ni yupi umuamini ni rafikiyako tu ndie ajuwae siri yako hivyo ni yeye tu ndie awezae kuitoa muache aivae kofia yule inaemtosha. Hahaha eti hatukukutana barabarani
 
Kweli hii JF

Kila mtu yupo huru kutoa wazo lake,haijalishi ni la kijinga kiasi gani

Viva Jf
 
Back
Top Bottom