Wimbo umekolea huku njoo uimbe chorus!! Kusoma namba!!!

Wimbo umekolea huku njoo uimbe chorus!! Kusoma namba!!!

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Posts
2,330
Reaction score
4,124
Wafanya kazi wanaisoma namba weeee!!!
No kupandishwa vyeo no kuongezwa mishahara!!

Waliosoma waje kuajiliwa wanaisoma balaaa!! Soma namba weeee!!

Baada ya uhakiki wa wafanya kaz hewa tutaenda vyeti feki baadaye tutahamia kwa watanzania na wageni hata kama una cheti halisi au wewe sio hewa ukiwa mkenya tu ni kusoma namba!!

Ajira haichagui ccm wala ukawa!! Soma namba weee!!

Wanafunzi tunabagua wakupewa mikopo!!
Tunaongeza ufauru!! Ni kusoma namba mbele kwa mbele. Hela tunatoa robo robo hata za field. Ni kusoma namba tuuuu!!

Wafanya biashara pesa hakuna mtaan bidhaa unajiuzia mwenyewe!! Soma namba weeee!!

Viwanda binafs wanapunguza wafanya kaz,
Maana uchumi umeyumba ,uzalishaji hauendani na mapato!! Soma namba weeee!!

Waliopata maafa wakitegemea kupata misaaada iliochangwa wanasomq namba. Yaan kwao wimbo umenoga hatari!! Tunajenga shule mtajijuuu somen namba tuuuuu!!

Et tuko kwenye mpito, uchaguz uliopita ulikua gelesha tu bali yalikua ni mapinduz ya kimya kimya!!
Hii ndio sera za serikali ya mapinduz ya tanzania. So tutaisoma namba balaaaaa!!

Wacha tuisome namba weee!! Ccm ni nambali one kusomesha namba hizi watanzania, bahat mbaya haijabagua!!! Wacha tuisome namba wee!!
Hata wa kwenye benchi badala ya buku 7 sasa ni buku jero!!!

Wote tunaisoma namba weeeeeeeee!!
 
Wafanya kazi wanaisoma namba weeee!!!
No kupandishwa vyeo no kuongezwa mishahara!!

Waliosoma waje kuajiliwa wanaisoma balaaa!! Soma namba weeee!!
Ajira haichagui ccm wala ukawa!! Soma namba weee!!

Wanafunzi tunabagua wakupewa mikopo!!
Tunaongeza ufauru!! Ni kusoma namba mbele kwa mbele. Hela tunatoa robo robo hata za field. Ni kusoma namba tuuuu!!

Wafanya biashara pesa hakuna mtaan bidhaa unajiuzia mwenyewe!! Soma namba weeee!!

Viwanda binafs wanapunguza wafanya kaz,
Maana uchumi umeyumb, uzalishaji hauendani na mapato!! Soma namba weeee!!

Waliopata maafa wakitegemea kupata misaaada iliochangwa wanasomq namba. Yaan kwao wimbo umenoga hatari!! Tunajenga shule mtajijuuu somen namba tuuuuu!!

Et tuko kwenye mpito, uchaguz uliopita ulikua gelesha tu bali yalikua ni mapinduz ya kimya kimya!!
Hii ndio sera za serikali ya mapinduz ya tanzania. So tutaisoma namba balaaaaa!!

Wacha tuisome namba weee!! Ccm ni nambali one kusomesha namba hizi watanzania, bahat mbaya haijabagua!!! Wacha tuisome namba wee!!
Hata wa kwenye benchi badala ya buku 7 sasa ni buku jero!!!

Wote tunaisoma namba weeeeeeeee!!
Siyo wote wanaisoma namba ila nionavyo mtiririko wa mada yako inaonekana umesomeshwa namba kikwelikweli.
 
Wafanya kazi wanaisoma namba weeee!!!
No kupandishwa vyeo no kuongezwa mishahara!!

Waliosoma waje kuajiliwa wanaisoma balaaa!! Soma namba weeee!!
Ajira haichagui ccm wala ukawa!! Soma namba weee!!

Wanafunzi tunabagua wakupewa mikopo!!
Tunaongeza ufauru!! Ni kusoma namba mbele kwa mbele. Hela tunatoa robo robo hata za field. Ni kusoma namba tuuuu!!

Wafanya biashara pesa hakuna mtaan bidhaa unajiuzia mwenyewe!! Soma namba weeee!!

Viwanda binafs wanapunguza wafanya kaz,
Maana uchumi umeyumb, uzalishaji hauendani na mapato!! Soma namba weeee!!

Waliopata maafa wakitegemea kupata misaaada iliochangwa wanasomq namba. Yaan kwao wimbo umenoga hatari!! Tunajenga shule mtajijuuu somen namba tuuuuu!!

Et tuko kwenye mpito, uchaguz uliopita ulikua gelesha tu bali yalikua ni mapinduz ya kimya kimya!!
Hii ndio sera za serikali ya mapinduz ya tanzania. So tutaisoma namba balaaaaa!!

Wacha tuisome namba weee!! Ccm ni nambali one kusomesha namba hizi watanzania, bahat mbaya haijabagua!!! Wacha tuisome namba wee!!
Hata wa kwenye benchi badala ya buku 7 sasa ni buku jero!!!

Wote tunaisoma namba weeeeeeeee!!

Ngoja UVCCM waje wakutoe Roho
 
hosptar dawa hakuna kupta kawaida soma namba weee, wimbo umekolea soma namba weee, had kansan sadaka zmepungua soma namba weee. kjan, kaki, njano wote soma namb wee
 
Kuna jirani yangu ni mwana ccm sasa hivi hatusalimiani, alikuja kunikopa na bahati mbaya kaanzia mbali kishenzi... story za kuelezea hali ilivyo mbaya blah blah kibao. Nikawa namsikiliza huku nacheka moyoni kwa furaha yaani nilikua naiona siku ile ya kupiga kura na jinsi walivyotuhadaa yeye na Masaburi kuwa wameshinda. Nikamalizia mazungumzo yote kwa kumweleza kuwa aende kwa yule aliyempigia Kura kipindi kile akamkopeshe....
 
Kuna jirani yangu ni mwana ccm sasa hivi hatusalimiani, alikuja kunikopa na bahati mbaya kaanzia mbali kishenzi... story za kuelezea hali ilivyo mbaya blah blah kibao. Nikawa namsikiliza huku nacheka moyoni kwa furaha yaani nilikua naiona siku ile ya kupiga kura na jinsi walivyotuhadaa yeye na Masaburi kuwa wameshinda. Nikamalizia mazungumzo yote kwa kumweleza kuwa aende kwa yule aliyempigia Kura kipindi kile akamkopeshe....
Vibaya hivyo mwanachama wa chama pendwa unamfanyia hivyo?
 
hosptar dawa hakuna kupta kawaida soma namba weee, wimbo umekolea soma namba weee, had kansan sadaka zmepungua soma namba weee. kjan, kaki, njano wote soma namb wee
.....
......kwi kwi kwi
 
Kuna jirani yangu ni mwana ccm sasa hivi hatusalimiani, alikuja kunikopa na bahati mbaya kaanzia mbali kishenzi... story za kuelezea hali ilivyo mbaya blah blah kibao. Nikawa namsikiliza huku nacheka moyoni kwa furaha yaani nilikua naiona siku ile ya kupiga kura na jinsi walivyotuhadaa yeye na Masaburi kuwa wameshinda. Nikamalizia mazungumzo yote kwa kumweleza kuwa aende kwa yule aliyempigia Kura kipindi kile akamkopeshe....
Kaka una roho mbaya😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
 
Kuna jirani yangu ni mwana ccm sasa hivi hatusalimiani, alikuja kunikopa na bahati mbaya kaanzia mbali kishenzi... story za kuelezea hali ilivyo mbaya blah blah kibao. Nikawa namsikiliza huku nacheka moyoni kwa furaha yaani nilikua naiona siku ile ya kupiga kura na jinsi walivyotuhadaa yeye na Masaburi kuwa wameshinda. Nikamalizia mazungumzo yote kwa kumweleza kuwa aende kwa yule aliyempigia Kura kipindi kile akamkopeshe....

[emoji1] [emoji2] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Kuna jirani yangu ni mwana ccm sasa hivi hatusalimiani, alikuja kunikopa na bahati mbaya kaanzia mbali kishenzi... story za kuelezea hali ilivyo mbaya blah blah kibao. Nikawa namsikiliza huku nacheka moyoni kwa furaha yaani nilikua naiona siku ile ya kupiga kura na jinsi walivyotuhadaa yeye na Masaburi kuwa wameshinda. Nikamalizia mazungumzo yote kwa kumweleza kuwa aende kwa yule aliyempigia Kura kipindi kile akamkopeshe....
 
Kuna jirani yangu ni mwana ccm sasa hivi hatusalimiani, alikuja kunikopa na bahati mbaya kaanzia mbali kishenzi... story za kuelezea hali ilivyo mbaya blah blah kibao. Nikawa namsikiliza huku nacheka moyoni kwa furaha yaani nilikua naiona siku ile ya kupiga kura na jinsi walivyotuhadaa yeye na Masaburi kuwa wameshinda. Nikamalizia mazungumzo yote kwa kumweleza kuwa aende kwa yule aliyempigia Kura kipindi kile akamkopeshe....
Haaaah jipu ilo .......

Si ungemwambia aende Lumumba wamkopeshe za maafa ya bk.....
 
Wafanya kazi wanaisoma namba weeee!!!
No kupandishwa vyeo no kuongezwa mishahara!!

Waliosoma waje kuajiliwa wanaisoma balaaa!! Soma namba weeee!!

Baada ya uhakiki wa wafanya kaz hewa tutaenda vyeti feki baadaye tutahamia kwa watanzania na wageni hata kama una cheti halisi au wewe sio hewa ukiwa mkenya tu ni kusoma namba!!

Ajira haichagui ccm wala ukawa!! Soma namba weee!!

Wanafunzi tunabagua wakupewa mikopo!!
Tunaongeza ufauru!! Ni kusoma namba mbele kwa mbele. Hela tunatoa robo robo hata za field. Ni kusoma namba tuuuu!!

Wafanya biashara pesa hakuna mtaan bidhaa unajiuzia mwenyewe!! Soma namba weeee!!

Viwanda binafs wanapunguza wafanya kaz,
Maana uchumi umeyumba ,uzalishaji hauendani na mapato!! Soma namba weeee!!

Waliopata maafa wakitegemea kupata misaaada iliochangwa wanasomq namba. Yaan kwao wimbo umenoga hatari!! Tunajenga shule mtajijuuu somen namba tuuuuu!!

Et tuko kwenye mpito, uchaguz uliopita ulikua gelesha tu bali yalikua ni mapinduz ya kimya kimya!!
Hii ndio sera za serikali ya mapinduz ya tanzania. So tutaisoma namba balaaaaa!!

Wacha tuisome namba weee!! Ccm ni nambali one kusomesha namba hizi watanzania, bahat mbaya haijabagua!!! Wacha tuisome namba wee!!
Hata wa kwenye benchi badala ya buku 7 sasa ni buku jero!!!

Wote tunaisoma namba weeeeeeeee!!
[emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji125] WATOTO WA MAKADA WA CCM WAKINA LIZABONI NA WENZAKE NAO HAWANA AJIRA WANASUGUA TU BENCHI
 
Kaka una roho mbaya😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Hujui alikua ananikera kiasi gani aiseeee, anakuja na vijana wake wa Boda boda za mchian anaweka nyimbo za kijani kwa sauti ya juu mno nje kwangu halafu wale vijana wanaanza kucheza... kwa kweli nakubali kuwa na roho mbaya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom