William Ruto: Tunangojea El-Nino hatujui itanyesha lini

William Ruto: Tunangojea El-Nino hatujui itanyesha lini

Atukuzwaye

Senior Member
Joined
Oct 5, 2026
Posts
161
Reaction score
215
Rais wa Kenya William Ruto anasema hajui hata yeye hizo mvua zitanyesha lini 😀 😀
Anasema "wale watu walituambia itakua mwezi wa nane, sasa ikasonga ikakua mwezi wa tisa, hatujaona na bado tunahamgaika kungoja".

Sijui nataka kusema nini wakuu ila bora hata Kenya wamenyooka jamani, huku kila siku tunaambiwa mvua zipo wakati hazipo🤔😀🙌

Ah! Huku El-Nino, huku Oktoba 29..... yani huu mwezi uishe tu kwakweli tuanze mipango ya November ili tujue tunaendelea na lipi. Tujue tunaendelea issues za Lissu, Twaha Mwaipaya au hiyo El-Nino yenyewe🤔🤔

 
Kwa hili Jua linavyowaka. mwenye elimu ya mtaani tu anajua kuna mvua kubwa sana inakuja tuache Ujinga.
 
Wabongo tunaujinga mwingi sana, Katrina ilivopinga Marekani wengi walikufa na kupoteza makazi kwa sababu ya ujinga kama huu wa serious El nino Arlet watu mnaingiza porojo za siasa.

Kwa asiyeelewa joto kali huwa ni dalili ya nini aendelee tu na siasa uzuri serikali haitakuwa na lawama ya maafa this time.
 
Uzuri TMA ya Kenya (KMD) hairukiruki,wapo na msimamo wa utabiri wao wa mvua kubwa licha ya ukame na ukosoaji wote.
 
Rais wa Kenya William Ruto anasema hajui hata yeye hizo mvua zitanyesha lini 😀 😀
Anasema "wale watu walituambia itakua mwezi wa nane, sasa ikasonga ikakua mwezi wa tisa, hatujaona na bado tunahamgaika kungoja".

Sijui nataka kusema nini wakuu ila bora hata Kenya wamenyooka jamani, huku kila siku tunaambiwa mvua zipo wakati hazipo🤔😀🙌

Ah! Huku El-Nino, huku Oktoba 29..... yani huu mwezi uishe tu kwakweli tuanze mipango ya November ili tujue tunaendelea na lipi. Tujue tunaendelea issues za Lissu, Twaha Mwaipaya au hiyo El-Nino yenyewe🤔🤔

View attachment 3699610

Waafrika tumepatwa kila upande
 
Back
Top Bottom