William Mhando vs Idrissa Rashid | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Mhando vs Idrissa Rashid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jul 15, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wote walikuwa ma DG TANESCO

    Similarities zao ni zipi na tofautii zao ni zipi na wali achieve nini pale TANESCO?

    Je yupi kati ya hawa alikuwa na REALISTIC strategic plan ya kumaliza hili tatizo la umeme Tanzania?

    Je ni kweli wote walikuwa wanapata taabu na wanasiasa?
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu ukishajua hayo ndio iweje? Au unataka nawewe uonekane umeanzisha thread?
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,881
    Likes Received: 3,247
    Trophy Points: 280
    wote ni matunda ya kujuana katika ajira.........................na wote walikumbwa na tuhuma za wizi na ubadhirifu..................na Idrissa ndiye aliyemwajiri mwenzie na kumpa ukurugenzi akimwandaa kumrithi.........birds of a feather always fly together.......
     
  4. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jibu swali
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wote ni watanzania
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wote waliendeleza migao ya umeme. Lakini Idrissa alikuwa mbunifu wa kutunusuru na matatizo ya mgao wa umeme kwa kutaka kuleta wataalamu wa kutengeneza mvua toka Thailand!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmoja ni PhD holder na mwingine ni normal engineer
     
  8. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yupi alifanya makubwa for the better TANESCO?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,749
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Mmoja ni Engineer na mwingine ni Prof. Dr. wa Economics. Mkuu wimbi la mbele tumia lugha yako kwa uzuri. Kuna sehemu umesema ati wote walikuwa wanaingiliwa na wanasiasa. Hiyo lugha si nzuri sana. Siku hizi tunasema walikuwa wakipata changamoto toka kwa wanasiasa na siyo kuingiliwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mhando ana miaka 25 TANESCO
     
Loading...