Phillemon Mikael
Platinum Member
- Nov 5, 2006
- 10,590
- 8,726
Pumzika kwa Amani Willium
Kumkoma Nyani Giladi
Mzee wa Sauti ya Umeme
FMES
Kumkoma Nyani Giladi
Mzee wa Sauti ya Umeme
FMES
Kweli tumetoka naye mbali. Enzi za BCS na akina Mwanakijiji, Nyani Ngabu, Mkandara, Game Theory..... Nakumbuka jinsi alivyo kuwa anatuletea za ndani ndani 2005 kwenye uteuzi wa mgombea Urais ndani ya CCM. Matokeo yalifika BCS kabla ya kutangazwa.Pumzika kwa Amani Willium
Kumkoa Nyani Giladi
Mzee wa Sauti ya Umeme
FMES
Nondo zake bcs ndizo zilinivuta kwenye hii mitandao.Pumzika kwa Amani Willium
Kumkoa Nyani Giladi
Mzee wa Sauti ya Umeme
FMES
JF inapaswa kumkumbukaPumzika kwa Amani Willium
Kumkoa Nyani Giladi
Mzee wa Sauti ya Umeme
FMES
Nakumbuka alipenda kutumia maneno haya " ze dataz za kinachoendelea Chimwaga....".Akishasem tu hivyo tunakusanyana kwa thread yake kusubiri amwage vitu kutoka Chimwaga.RIEP Field Marshall ES (Emergency System)Kweli tumetoka naye mbali. Enzi za BCS na akina Mwana kijiji, Mkandara. Nakumbuka jinsi alivyo kuwa anatuletea za ndani ndani 2005 kwenye uteuzi wa mgombea Urais ndani ya CCM. Matokeo yalifika BCS kabla ya kutangazwa.
Rest in peace Field Marshall ES (FMES), Sauti ya Umeme.