Wiki ya Maji, Ufisadi mwingine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki ya Maji, Ufisadi mwingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Mar 17, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Im sure wakijiandaa na hii so called wiki ya maji watakuwa na bajeti si chini ya milioni 50.

    Maana itabadidi watengezemabango, Tshirts , per diems, mafuta ya gari,vipindi vya redio kutuambia tusinywe maji machafu as if sisi ni wajinga hivyo tunahitaji kukumbushwa namna ya kutumia maji

    hiyo 50 milionin ni estimate tuu
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    wiki ya maji wakati hakuna maji?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    dah! Hawa jamaa wanajua kutunyoosha
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 948
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Maji gani?
     
  5. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni bora wangesema wiki ya mkojo maana kila Mtanzania anaujua, anao na humtoka angalau mara moja kwa siku!!!
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watz wanapenda maadhimisho!! Ukimwambia afisa wa serikali atengeneze mpango kazi wa mwaka ananza na maadhimisho yote, semina, safari, posho, consultancy,....
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote hapo wiki ya maji ni huko mijini kwa kuvaa t-shirts, vijijni bado watu wanahara, magonjwa ya ngozi, kila kukicha ,hakuna maji safi na salama. :hatari::hatari:
     
Loading...