Wife of missing Kenyan businessman narrates abduction ordeal

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,203
2,000
Jaguar kasema watanzania wafukuzwe, wa TZ wamemteka mkenya, kweli dunia inazunguka kasi sana jamani..Mungu amtetee arudi hai family yake ina muhitaji sana mabinti zake bado wadogo mno..Inasikitisha sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom