Wife Material

Wife Material

Ila Maisha haya bora kuwa na Demu wa Primary kuliko Demu wa Chuo, maana Demu wa Shule ya Msingi ukitoka nae OUT anaagiza - Ubuyu, Barafu, Andazi au hata Pipi Na K yake inabana balaa full joto lakini ukitoka OUT na Demu wa Chuo utashangaa anaagiza Redbull, Chips, Kitimoto, burger, Pizza mara out mwende marry brown yote kukuletea stress halafu unapigiwa na madesa-boy.

sasa hivi wife material katafute shule ya msingi
ngumu kumesaa aaargh

Ustawi wa jamii na vyombo vya sheria mko wapi???

Things are falling apart now...!! Just imagine vitombi vinammendea yule mtoto wako wa standard five??
 
Last edited by a moderator:
Ucku mwema wife material pumzisha hio nafsi post za mpera mpera hv sijazizoea
 
Tafuta pesa ww acha kulialia, kumtoa mtu lunch tu povu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom