Bramo
JF-Expert Member
- Oct 21, 2009
- 13,253
- 10,248
Mimi ni Mmjoa ya wale watu wenye kumiliki Line za Mobile Telecom Operators wote Tanzania ukiacha TTCL na Zantel.
Ni siku ya Alhamis nimerud home, nina tabia ya kuweka simu ama kwenye kabati au karibu na kitanda kwenye kiji meza.
Naamka asubuhi, najiandaa kwenda Job, baada ya ku Breakfastika (Mimi ni mmoja wa Wa Babab wanaopataga Breakfast home kila siku, msiniulize why)
Natafuta simu tayar kwa kwenda Kibaruani, Ya Vodacom naipata (Hii ndo inaniweka Mjini maana mapato yangu karibu 80% yana uhusiano nayo)
Natafuta Ka Nokia kangu double line kenye number zingine sikaoni, nina uhakika kabisa nilikuja nako jana chumbani maana kalizima charge na nilikuwa na mpango wa kuka charge
Namuuliza wife kama amekaona ananijibu hajakaona, naamua kuondoka ki shingo upande upande tu.
Nafika job, napiga mzigo, mchana na m kol wife kumuuliza kama kakaona akaema bado hajakaona.
Nimerud Jion nikakatafuta Chumba kizima hamna, Nyumba nzima hamna, Wife ananiambia "Ujue hata mimi nilitaka ku i browse simu ile jana usiku, sikuiona unapoiwekaga, nikaacha,
Nikaacha kukuuliza coz niliona nitakusumbua.
Kauli hii kidogo ime ring alarm kwa mkichwa wangu, Je inawezzekana wife kaificha kwa kuwa labda ana hisi kuna mawasiliana ya sio "RASMI" nayafanyaga thru that phone??
Nimeamua kuzi Block No zile, kuna kitu kinanituma kuamini kuwa kuna mchezo nachezewa, naweza kuwa siko sahihi, Hebu nipeni Mawazo
Ni siku ya Alhamis nimerud home, nina tabia ya kuweka simu ama kwenye kabati au karibu na kitanda kwenye kiji meza.
Naamka asubuhi, najiandaa kwenda Job, baada ya ku Breakfastika (Mimi ni mmoja wa Wa Babab wanaopataga Breakfast home kila siku, msiniulize why)
Natafuta simu tayar kwa kwenda Kibaruani, Ya Vodacom naipata (Hii ndo inaniweka Mjini maana mapato yangu karibu 80% yana uhusiano nayo)
Natafuta Ka Nokia kangu double line kenye number zingine sikaoni, nina uhakika kabisa nilikuja nako jana chumbani maana kalizima charge na nilikuwa na mpango wa kuka charge
Namuuliza wife kama amekaona ananijibu hajakaona, naamua kuondoka ki shingo upande upande tu.
Nafika job, napiga mzigo, mchana na m kol wife kumuuliza kama kakaona akaema bado hajakaona.
Nimerud Jion nikakatafuta Chumba kizima hamna, Nyumba nzima hamna, Wife ananiambia "Ujue hata mimi nilitaka ku i browse simu ile jana usiku, sikuiona unapoiwekaga, nikaacha,
Nikaacha kukuuliza coz niliona nitakusumbua.
Kauli hii kidogo ime ring alarm kwa mkichwa wangu, Je inawezzekana wife kaificha kwa kuwa labda ana hisi kuna mawasiliana ya sio "RASMI" nayafanyaga thru that phone??
Nimeamua kuzi Block No zile, kuna kitu kinanituma kuamini kuwa kuna mchezo nachezewa, naweza kuwa siko sahihi, Hebu nipeni Mawazo