jaqfantasy212
JF-Expert Member
- Dec 17, 2012
- 542
- 258
Unashangaa nini wakati wengi wenu ndio mnavyopenda hivyo ?
Wanaume watu wa ajabu sana!
Wataomba papuchi mapema iwezekanavyo, wakishapewa wanakaa pembeni na kuanza kuongelea vibaya kuhusu "wanawake wa siku hizi", watawaita majina yote ya kuwatusi wakati wao ndio wame initiate hizo tabia.
Mimi nawaona wanafki sana nyie viumbe!
Ww ulishaumizwa mara ngap uliacha kupenda tena???
Ndivyo hivyo hivyo kwangu siwez kuacha kutoa game eti kisa utaniacha??
Kama tulikubaliana kuwa kwenye mahusiano sina kosa kama nitakupa papuch, kama mtu ana lengo la kunitumia na kuacha hata tukikaa mwaka atasubir tu, atakapotizima lengo lake atasepa..
Ndio maana nasisitiza lazima nicheze game salama hata ukiniacha fresh we sepa tu..
Kwanza sijashangaa
Pili unajuaje kuwa ni wengi?
Wana macho manne?
Unawazungumzia akina nani wewe?
Hueleweki kabisa
Unawazungumzia viumbe gani?
Au chura?
Asante kwa kunisaidia!!
Hivi muda gani unafaa kumjua mwenzi wako kwa undani zaidi ie Tabia
Unashangaa nini wakati wengi wenu ndio mnavyopenda hivyo ?
Wanaume watu wa ajabu sana!
Wataomba papuchi mapema iwezekanavyo, wakishapewa wanakaa pembeni na kuanza kuongelea vibaya kuhusu "wanawake wa siku hizi", watawaita majina yote ya kuwatusi wakati wao ndio wame initiate hizo tabia.
Mimi nawaona wanafki sana nyie viumbe!
Hakuna wa kulaumiwa,kila.mtu yuko responsible kwa matendo yake,
Sio mwanaume sio mwanamke,