Why africa is the poorest while it has all

Kazabukeye

New Member
Jun 9, 2017
1
20
I want to know why africa remains poor while we have the richest under earth.
Which is the solution to be developped?
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
6,953
2,000
No knowledge know how, illiteracy and no vision/mission/will to fight poverty.
 

Kim Jong Jr

JF-Expert Member
Mar 15, 2014
7,873
2,000
Kwani nini maana ya umasikini?? Umasikini ni kitu subjective, ndio maana kitu unachokiona ni utajiri kwako kwa mwingine ni umasikini...


Ndio maana mmasai Mwenye ng'ombe 10000 halafu hana gari wala Nyumba ya kisasa kwa wengine anaonekana masikini....


Sababu kubwa ya umasikini wa muafrica ni Mentality ya nini maana ya umasikini iliyopandikizwa vichwani mwetu na westerns.....
 

kobokocastory

JF-Expert Member
Aug 30, 2014
1,059
2,000
Tungeanzia hapa kwanza " HOW EUROPE UNDER~DEVELOPED AFRICA."

Then ni kigezo gani haswa kinachotumika kupika umaskini au utajiri wa nchi?
Africa might be very poor yes but the vise~versa is true also.
 

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
3,976
2,000
Waafrika tuna umasikini wa akili tu. Inawezekanaje watu milioni 50 wanakuchagua ili uwe kiongozi wao and then unakwenda kusaini mikataba mibovu kwa ajili yako na familia yako.
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
4,838
2,000
We hv to blame our selves,
Ss ndo chanzo cha tatizo,
Mind set yetu ni shida
Vichwani tungekuwa vizuri hata hiyo utawala bora ingekaa vizuri maana tungempa nani atuongoze ili kutupeleka tunapotaka,tofauti na sasa tunaenda viongozi anakotaka,tumekuwa watumwa wa wanasiasa badala ya wanasiasa watutumikie sisi
 

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
6,000
2,000
I want to know why africa remains poor while we have the richest under earth.
Which is the solution to be developped?
You're supposed to go back to the drawing board to learn the grammar after which you will know why Africa remains poor despite being rich in resources.
 

1taifa

Member
May 31, 2013
75
95
1.We, Africans, are ignorant.
2.We have no technical know how on natural resources
3.We underate ourselves on exploration processes.
4.Poor govt policies and policymakers
5.Incompetent leaders esp lawyers.
6.Inabilities to defend our resources
7.Presents and aids misled us
8.Betrayal of the political leaders in the continent.

And so fourth.....
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,934
2,000
we are poor coz hatujui kutatua matatizo ya umaskini(hilo ndo tatizo) si unaona hapo juu walivyomention hizo sbb hiyo inamaanisha matatizo ya umaskini wetu tunayajua lkn hatujajua/hatujaweza kutatua ni namna gani tutatatua matatizo yetu hili ndio tatizo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom