KELVIN GASPER JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 1,066 Reaction score 454 Jan 14, 2013 #1 Kwa wanaomfahamu. Attachments tz.jpg 36.3 KB · Views: 553
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jan 14, 2013 #2 First Miss Tanzania/Tanganyika
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,984 Jan 14, 2013 #3 Halafu mnatusema sie tunaacha mapaja nje. Haya Pasco ukimaliza mdahalo upite hapa, na manoah. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
D Dipoo Member Joined Nov 28, 2011 Posts 5 Reaction score 2 Jan 14, 2013 #4 Huyo ni Theresia Shayo, The First Miss Tanzania, Hivi bado yuko hai kweli?
UKI JF-Expert Member Joined Jun 12, 2012 Posts 691 Reaction score 173 Jan 15, 2013 #5 hivi si atakuwa bibi kabisa? ni mwaka gani huo? hivi kumbe tumeanza mbali kuvaa vimini sasa watu wanapiga kelele uvaaji kumbe mama zetu/bibi zetu ndio walikoanzia, ila nimempenda kulikuwa hakuna cha mkorogo wa ngozi natural skin na nywele pia
hivi si atakuwa bibi kabisa? ni mwaka gani huo? hivi kumbe tumeanza mbali kuvaa vimini sasa watu wanapiga kelele uvaaji kumbe mama zetu/bibi zetu ndio walikoanzia, ila nimempenda kulikuwa hakuna cha mkorogo wa ngozi natural skin na nywele pia
Yericko Nyerere JF-Expert Member Joined Dec 22, 2010 Posts 17,027 Reaction score 20,518 Jan 15, 2013 #6 Theresia Shayo mlimbwende wa mwaka 1967
afrodenzi Platinum Member Joined Nov 1, 2010 Posts 18,153 Reaction score 9,271 Jan 15, 2013 #7 She is sooooo beautiful ... Hajibandikia ma makeup kama ma miss wa sasa.
Askari Kanzu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 4,596 Reaction score 1,236 Jan 15, 2013 #8 Dipoo said: Huyo ni Theresia Shayo, The First Miss Tanzania, Hivi bado yuko hai kweli? Click to expand... Theresia Shayo alifariki na kuzikwa huko Augsburg (Ujerumani) mwaka 2007.
Dipoo said: Huyo ni Theresia Shayo, The First Miss Tanzania, Hivi bado yuko hai kweli? Click to expand... Theresia Shayo alifariki na kuzikwa huko Augsburg (Ujerumani) mwaka 2007.
K Kindimbajuu JF-Expert Member Joined Jul 8, 2009 Posts 710 Reaction score 248 Jan 15, 2013 #9 Baba mwenyenyumba alipata kuiona hii maneno kweli?