Who is Renatus Pamba?

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Points
1,195

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 1,195
Wakuu bwana Renatus Pamba ni diwani wa kata ya Sinza kupitia Chadema. Ningependa kujua zaidi kuhusu huyu kamanda. Maana kwa nilivyo sikia alikuaga msanii wa Bongo Flava sema akajiunga na Chadema kisha 2010 akagombea udiwani. Habari yake nilivyo isome ilikua fupi sanaaa na ningependa kujua zaidi kuhusu huyu mkuu maana anaweza kuwa inspiration kwa vijana wengine ambao wametokea kwenye hali ya kawaida.
 

Forum statistics

Threads 1,344,374
Members 515,441
Posts 32,817,860
Top