Who is Mbwana Samata?

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,421
Reaction score
1,395
Who is Mbwana Samata?

Kaifanyia nini nchi yetu? ameachieve nini humu nchini Tanzania tofauti na local strikers wetu? maana anapewa sana publicity wakati hamna alichofanya au kisa yupo TP Mazembe,muda ufike tuambiane ukweli ili kutibu soka letu
 
Ana uzoefu na mechi za kimataifa...labda wewe ulitaka afanye nini zaidi ya hicho anachokifanya??
 
Who is Mbwana Samata?

Kaifanyia nini nchi yetu? ameachieve nini humu nchini Tanzania tofauti na local strikers wetu? maana anapewa sana publicity wakati hamna alichofanya au kisa yupo TP Mazembe,muda ufike tuambiane ukweli ili kutibu soka letu

viumbe wengine bhana,huyu nae usikute ana familia na wanategemea mawazo yake!
 
Who is Mbwana Samata?

Kaifanyia nini nchi yetu? ameachieve nini humu nchini Tanzania tofauti na local strikers wetu? maana anapewa sana publicity wakati hamna alichofanya au kisa yupo TP Mazembe,muda ufike tuambiane ukweli ili kutibu soka letu

Nampenda sana dogo Thom Ulimwengu,kwa7bu akiwa National Team,he gives his 100 percent.
 
Nampenda sana dogo Thom Ulimwengu,kwa7bu akiwa National Team,he gives his 100 percent.
Yaaaaah! ni kweli huyu dogo T.Ulimwengu akiwa national team anajituma kwa %100 tofauti na samatta. Sijui hawa wachezaji wa kiafrika wana matatizo gani manake wamekosa kabisa uzalendo kwa nchi zao, game ile ya jana kati ya starz dhidi ya benin wale wachezaji wa benin wanaocheza kwenye ligi kubwa za ulaya walikuwa hawajitumi kabisa mpaka nikajiuliza kweli hawa ndo akina sessegnon wanaokinukisha pale westbrom albiol au hawa ni photocopy zao??????
 
Ata messi kwenye nation team yake siyo mzuri mf.kama mech ya juz Algentina na Brazil Messi akna alichofanya
 
Who is Mbwana Samata?

Kaifanyia nini nchi yetu? ameachieve nini humu nchini Tanzania tofauti na local strikers wetu? maana anapewa sana publicity wakati hamna alichofanya au kisa yupo TP Mazembe,muda ufike tuambiane ukweli ili kutibu soka letu
..ushavuta bangi zako za morogoro eeeh....we jamaa bhana..kule FB umeacha ushabiki wako wakiNAZI kwa Simba?...vipi jamaa ako pale TFF ...bado anakomaa na makato ya 5%?
 
Wivu ni shida aisee,,,,, ulitaka afanye nini sasa..... kwani maendeleo ya soka yanamtegemea samata,,,, kunywa mseto ni malaria hiyo imepanda kichwani
 
Ni highest paid Tanzanian footballer. Anakunja 16M kwa mwezi mitaa ya Lubumbashi.
 
Who is Mbwana Samata?

Kaifanyia nini nchi yetu? ameachieve nini humu nchini Tanzania tofauti na local strikers wetu? maana anapewa sana publicity wakati hamna alichofanya au kisa yupo TP Mazembe,muda ufike tuambiane ukweli ili kutibu soka letu
Mkuu acha majungu! Kati ya wachezaji tulio nae kwasasa, jamaa pekee ndie anaetia moyo kwenye tim yetu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…