Who is Masha John Mshomba?

Topical

JF-Expert Member
Dec 3, 2010
5,174
931
Ana uhusiano gani na Basil Pesambili Mramba na Gray Mgonja...na EPA bandits ???

Mbona hapelekwi mahakamani kama wenzake
 

Maundumula

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
7,504
2,937
Wewe ndio utuambie huyo ni nani? na umeulizwa kwanini hapelekwei mahakamani kwahiyo inaonesha una habari zake.
 

Shakazulu

JF-Expert Member
Feb 23, 2007
956
280
Last time I heard he was a top guy at PSPF. He has also worked for PWC as an auditor.

Kwani kafanya nini?
 

Mbopo

JF-Expert Member
Jan 29, 2008
2,532
409
Ana uhusiano gani na Basil Pesambili Mramba na Gray Mgonja...na EPA bandits ???

Mbona hapelekwi mahakamani kama wenzake

Hebu jitahidi kuwa mtu mzima. Mtu huyo hatumjui, hatujui ana uhusiano na nani na wala hatujui amefanya nini au uhusika wake kwenye EPA ni upi halafu unaturushia swali hilo. Unatutendea haki?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom