White girl hii ni kwa ajili yako

White girl hii ni kwa ajili yako

Eh! Nami imenishangaza kwa kweli
Jf inapitia paradigm shift!

Ahahahahahaglhaha ennie utanilipa mbavu zangu.yan nimecheka mpk nimeumi mbavu.sasa huu muhamo wa ruwaza mbn tuna kazi
 
Maskin ulitaka mwonesha makeke ya css ama
 
jamani kumbe ndio maana watu wengine hata watongoze vipi... kukubaliwa huwa ni shida!!

mnasema mna nuksi eenh!! aaah wapi!

yani hapa muhusika umeshamshusha hadhi kama niini!
 
njoo huku mi na Ennie tutakuelewesha!
uwe umejiandaa kuelewa manake kuna mijitu huwa ni mibishi tu kuelewa !:A S wink:

Bora tu aje amejiandaa,maana Eiyer naye yuko kwenye hilo kundi nililo bold.
Unaelewesha kwa lugha zote lakini wapi!!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom