Which sms would you never want to receive from your lover


kipenga

kipenga

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
201
Points
195
kipenga

kipenga

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
201 195
Which sms would you never want to receive::
1) I'm pregnant

2) Its over

3) Hey I know we are best friends,do you mind if I date your ex

4) Sorry , I had an accident with your car

5) Just saw your lover with another person kissing. Will send fotos now

6) I still Love you, (frm Ur Ex)

7) Remember when I said I want to tell you something and you said it didn't matter and we had unprotected sex? am hiv positive....
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
8.nimeishiwa sina hela hapa sipendi kabisa hii ndio namba moja si ndio Preta Kongosho lara 1
 
Last edited by a moderator:
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,329
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,329 2,000
Which sms would you never want to receive::


7) Remember when I said I want to tell you something and you said it didn't matter and we had unprotected sex? am hiv positive....
.....najua itakushangaza, lakini huo ndo ukweli!!!siku nyingi nimekuwa natamani kukuambia kuwa mwenzio nimeathirika................ugonjwa wa kukumiss!!
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,213
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,213 2,000
Naomba hela darling......wakati hilo neno hakuwa hi kulitumia hata siku moja
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
# 5 hiyo siipendi kabisaaa
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,727
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,727 2,000
Ah zote kawaida tu kwangu! Kama ni pregnant bac nimejitakia, kwann niogope? Kama its over pia powa, i dnt gv a Fword bout it. Ukinambia unataka ku date na my Ex ndo kabisaaaaaa ruhsa. Umepata ajali na gari yangu, well its owk, road accidents zinatokeA, ni lover wako sasa utamkaripia au? Kama amemuona dem wangu anamkiss mtu mwengine, i wl b glad, ntakua nshajua km demu hanifai, jamani hamuoni faida apo?
I still love you kutoka kwa Ex, dats cool, itanipa bichwa :-D
Hiv positive? Well it depends, pengine nimetumia kinga, so i wont care bout it at ol, okey vp kama cjatumia? Actually hata nkifanya sex sifanyi rafu, kitu soft nahakikisha hakuna mikwaruzo! Nothing to b scared of
 
ntogwisangu

ntogwisangu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
523
Points
225
ntogwisangu

ntogwisangu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
523 225
Ah zote kawaida tu kwangu! Kama ni pregnant bac nimejitakia, kwann niogope? Kama its over pia powa, i dnt gv a Fword bout it. Ukinambia unataka ku date na my Ex ndo kabisaaaaaa ruhsa. Umepata ajali na gari yangu, well its owk, road accidents zinatokeA, ni lover wako sasa utamkaripia au? Kama amemuona dem wangu anamkiss mtu mwengine, i wl b glad, ntakua nshajua km demu hanifai, jamani hamuoni faida apo?
I still love you kutoka kwa Ex, dats cool, itanipa bichwa :-D
Hiv positive? Well it depends, pengine nimetumia kinga, so i wont care bout it at ol, okey vp kama cjatumia? Actually hata nkifanya sex sifanyi rafu, kitu soft nahakikisha hakuna mikwaruzo! Nothing to b scared of

una matatizo ya akili!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
nashangaa, tutakula mawe?

Utadhani hajui mwili haujengwi kwa tofali wala haulindwi na mmasai.

8.nimeishiwa sina hela hapa sipendi kabisa hii ndio namba moja si ndio Preta Kongosho lara 1
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
8.nimeishiwa sina hela hapa sipendi kabisa hii ndio namba moja si ndio Preta Kongosho lara 1
yeuwomiiii......tena uniambie huna hela na hapo ni ijumaa.....ngepha Ruwa.....
 
Last edited by a moderator:
karembo

karembo

Senior Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
129
Points
0
karembo

karembo

Senior Member
Joined Nov 2, 2012
129 0
Ah zote kawaida tu kwangu! Kama ni pregnant bac nimejitakia, kwann niogope? Kama its over pia powa, i dnt gv a Fword bout it. Ukinambia unataka ku date na my Ex ndo kabisaaaaaa ruhsa. Umepata ajali na gari yangu, well its owk, road accidents zinatokeA, ni lover wako sasa utamkaripia au? Kama amemuona dem wangu anamkiss mtu mwengine, i wl b glad, ntakua nshajua km demu hanifai, jamani hamuoni faida apo?
I still love you kutoka kwa Ex, dats cool, itanipa bichwa :-D
Hiv positive? Well it depends, pengine nimetumia kinga, so i wont care bout it at ol, okey vp kama cjatumia? Actually hata nkifanya sex sifanyi rafu, kitu soft nahakikisha hakuna mikwaruzo! Nothing to b scared of
Ur juc lyk I am....

Luv t.....
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,539
Top