What's your favorite break up song?

maji ya gundu

JF-Expert Member
Oct 7, 2018
2,553
2,000
Habari zenu wanna Jf

Mi huwa nazisikiliza hizi
Cry no more by Chriss brown
Niache ya Diamond platnum
Surrender ya Natalie Taylor
Siwezi ya Baraka the prince
Aljandro by Lady Gaga

Karibu share tupate kujufunza vitu vipya

Maisha ni mapenzi bila mapenzi hakuna haja ya kuishi

Afu kuna hii ya kadjanito inaitwa nifanye nini nikusahau
 

Santos06

JF-Expert Member
Mar 11, 2019
1,565
2,000
Habari zenu wanna Jf

Mi huwa nazisikiliza hizi
Cry no more by Chriss brown
Niache ya Diamond platnum
Surrender ya Natalie Taylor
Siwezi ya Baraka the prince
Aljandro by Lady Gaga

Karibu share tupate kujufunza vitu vipya

Maisha ni mapenzi bila mapenzi hakuna haja ya kuishi
no love ya eminem
 

AMfawidhi

Member
Jan 27, 2019
47
125
Habari zenu wanna Jf

Mi huwa nazisikiliza hizi
Cry no more by Chriss brown
Niache ya Diamond platnum
Surrender ya Natalie Taylor
Siwezi ya Baraka the prince
Aljandro by Lady Gaga

Karibu share tupate kujufunza vitu vipya

Maisha ni mapenzi bila mapenzi hakuna haja ya kuishi
Bora tumeachana - D Knob
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
71,045
2,000
Duuuh! Hivyo mkiachwa mnakaa mnasikiliza nyimbo au mi ndo sijaelewa!!
 

AMfawidhi

Member
Jan 27, 2019
47
125
Duuuh! Hivyo mkiachwa mnakaa mnasikiliza nyimbo au mi ndo sijaelewa!!
Swali limeulizwa tu wimbo unaoupenda wa kuachana. Naamin limelenga katika uzuri wa wimbo katika mada hiyo ya kuachana si lazima uwe unasikiliza ukiachwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom