Whats wrong with torrentz?? karpesky je?

Whats wrong with torrentz?? karpesky je?

Firewall

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Posts
272
Reaction score
61
Wadau hebu tujuzane hapa. kwa kiasi fulani
mimi ni mdau wa hizi mambo from web za
torrentz, nlichosikia kwa baadhi ya watu ni
kwamba hizi webs zina alot of malwares thats
why walio wengi hawazipendelea. Je hilo lina
ukweli kiasi gani?? na kwa kiasi gani? Binafsi
sometyms napakua vitu toka huko na sijawahi
kupata tatizo lolote. so wadau 2juzane apo.
Hilo moja, la pili.. Whats wrong with karpesky
antivirus? Niliwahi kuinstall this antivirus
kwenye pc yangu but pc ilikua veryyy slow. Ila
nikiiondoa mashine inapiga mzigo kama kawa.
Je hili tatizo ni kwangu 2? nw natumia Norton,
pc inafanya kazi kama kawa tofauti na
nlivowahi kuweka karpesky. tusaidiane apo
wadau..
 
KASPERSKY Antivirus haina noma mi naitumia toka 2009 ni nzuri sana ila inataka pc yenye uwezo mkubwa iwe na RAM angalau 1GB na kuendelea pia ina uwezo wa kugundua website zenye virus !!
 
KASPERSKY Antivirus haina noma mi naitumia toka 2009 ni nzuri sana ila inataka pc yenye uwezo mkubwa iwe na RAM angalau 1GB na kuendelea pia ina uwezo wa kugundua website zenye virus !!

pc yngu ina 2GB RAM so RAM sidhani ka ni tatizo
 
Kaperskey naifagilia mkuu, nimeitumia 4 2 years now nimeipenda kwa kweki.
 
while others follow,kaspersky does lead, visit any site, download anything you like, but when it alerts you never ignore!
 
anti virus zote ni wizi tu (my opinion)always download torrents ambazo zina a big number of seeders (watu hawana muda wa kuseed upumbavu) na kama una network yako ya nguvu jiunge on a private torrent site ambapo vitu ni uhakika zaidi
 
anti virus zote ni wizi tu (my opinion)always download torrents ambazo zina a big number of seeders (watu hawana muda wa kuseed upumbavu) na kama una network yako ya nguvu jiunge on a private torrent site ambapo vitu ni uhakika zaidi

So you mean torrents sites are safe?? But thanks, ntacheki hizo private torrents sites.
 
So you mean torrents sites are safe?? But thanks, ntacheki hizo private torrents sites.

Torrent kila mtu anashare kitu chake huwezi sema ni safe au si safe manake kila mtu na tabia yake.

Mfano mi naamua maksudi namueka trojan kwenye adobe cs6 files ili wewe ukidownload computer yako idhurike. Ila mwengine anaeka vitu safe visivodhuru pc.

Kama una ant virus nzur download tu. Pia kwenye torent kuna watu famous wenye mafile yenye seeders nyingi mfano the thingy wa pirates bay file zake lazima ziwe superb seeds nyingi easly cracked hadi unaona raha so utakapokua unadownload sana utazoea.
 
Torrent kila mtu anashare kitu chake huwezi sema ni safe au si safe manake kila mtu na tabia yake.

Mfano mi naamua maksudi namueka trojan kwenye adobe cs6 files ili wewe ukidownload computer yako idhurike. Ila mwengine anaeka vitu safe visivodhuru pc.

Kama una ant virus nzur download tu. Pia kwenye torent kuna watu famous wenye mafile yenye seeders nyingi mfano the thingy wa pirates bay file zake lazima ziwe superb seeds nyingi easly cracked hadi unaona raha so utakapokua unadownload sana utazoea.

Thanks chief.. me natumia norton iko poa.. Wacha niendelee kupata huu uhondo.
 
Wadau hebu tujuzane hapa. kwa kiasi fulani
mimi ni mdau wa hizi mambo from web za
torrentz, nlichosikia kwa baadhi ya watu ni
kwamba hizi webs zina alot of malwares thats
why walio wengi hawazipendelea. Je hilo lina
ukweli kiasi gani?? na kwa kiasi gani? Binafsi
sometyms napakua vitu toka huko na sijawahi
kupata tatizo lolote. so wadau 2juzane apo.
Hilo moja, la pili.. Whats wrong with karpesky
antivirus? Niliwahi kuinstall this antivirus
kwenye pc yangu but pc ilikua veryyy slow. Ila
nikiiondoa mashine inapiga mzigo kama kawa.
Je hili tatizo ni kwangu 2? nw natumia Norton,
pc inafanya kazi kama kawa tofauti na
nlivowahi kuweka karpesky. tusaidiane apo
wadau..

Kaspersky antivirus ipo bomba sana kwani ina uwezo wa kuzisoma hata websites zenye manyoka (virus), kwako yawezekana kuna software(s) ambayo umeinstall kwenye computer yako ambayo ina conflict (ugomvi/hazipatani) na hii Antivirus ya Kaspersky kwa hivyo muda mwingi hutumika katika kugombana hivyo kuathiri utendaji kazi wa mfumo mzima wa computer yako, lakini mimi ninacho jua Norton ndio inaongoza kwa kufanya computer iwe nzito, kwanza ni kubwa sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom