What really happened in Simba Sc Vs Stella Abidjan in 1993?

Bila kumsahau Konfara Ngon'gwera
 

Hahahahha eti Mwinyi akaomba lunya aingizwe hahahahah
 
That why siwaamini wahindi kabisa, thanks kwa James siang'a kwa kutufumbua macho jinsi wanavyouza mechi hao wahindi, hawahai kupewa timu kabisa.
 
That why siwaamini wahindi kabisa, thanks kwa James siang'a kwa kutufumbua macho jinsi wanavyouza mechi hao wahindi, hawahai kupewa timu kabisa.
Simba ndio hiyo imetua kwa MO Yanga sijui itaenda kwa nani? Tatizo tunalo sisi wenyewe hatupendani hata kama tunaweza
 
Mkuu

Hakuna aliyeuza game, ila uwezo wako Simba uliishia hapo, n'a aibu tukaipata mbele y'a Rais wetu mpendwa Mzee Ruksa, kama ilivyokuwa jana mbele ya JPM, Kagera wakajitobolea Tundu Tobooo... Kuisha habari yao.
Leo umetobolew na azam 3 khaaa ushakua handaki ss
 
Mleta mada bora umeliibua hili...hatutaki upuuzi kwenye michuano ya CAF kwa vilabu bingwa msimu ujao. Simba macho yetu kwenu hata kama sisi ni watani zenu...hatutaki mtudhalilishe tena kama 1993.
Ww mwaka huu unafanya nn zaid ya kutudhalilisha tu 4G
 
Leo umetobolew na azam 3 khaaa ushakua handaki ss
Sawa ila siyo mbele y'a Mh. Rais. Hiyo ni record yenu Simba, hata mtoto mdogo akiulizwa timu gani Mh. Rais JPM alisema mbele y'a TV kuwa imetobolewa Tundu, utasikia SIMBAAAA.... Kama unabisha Jaribu kuwauliza watoto nyumbani kwako au mitaani kwako alafu tupe mrejesho.
 
Ile Siku sitaisahau maishani Mwangu !Nilishinda njaa masaa 24 kwa kula pipi na maji ya Viroba ,ile viroba orijino kabisa ya kufunga kwa mkono laa! Ushabiki Mbaya sana! Watu walikuwa wanatupa zile Kanga mimi nilikomaa nayo nikampelekea mama !
 
waliwaomba yanga wawe na uzalendo wawashangilie na yanga walifanya hivyo lakini baada ya kutunguliwa goli 2 na bolizozo, Yanga wakaanza kuimba uzalendo umetushinda
Sasa utashangiliaji mtu mshindwa
 
Jumapili ya 19/5/2019 kwenye kipindi cha Sports AM kinacho rushwa na Azam TV kikiongozwa na Mahmud Zuber, Ali ulizwa mgeni mwalikwa aliyekua mchezaji wa Simba na aliyekuwepo kwenye timu iliyo ingia fainali ya 1993 Fikiri Magoso.

Alichosema Aliyekua mfadhili ndugu Azim Dwji japo yeye Fikiri Magoso hakutaka kumtaja jina ila anafahamika nani alikua mfadhili kwa wakati ule.
Dewji aliwapa fedha baadhi ya nyota wa Simba ili wafungwe. Kwamujibu wa Magoso anadai inawezekana labda ahadi aliyoitoa ilikua ni kubwa na hakutegemea timu itafika fainali.
Anadai kule Angola baada ya mechi kwisha kwa suluhu ya bilabila na timu kufuzu baadaya ushindi wa tatu kwa moja, Dwji alizimia na yeye alikua mmoja wa watu waliomsaidia wakati amezimia kwakua alikua kwenye bench.

Baada ya Mechi ya fainali hapa DAR kwisha wao walijua ninikilitokea mbaka wakapoteza ile mechi na baadhi ya wachezaji akiwemo yeye Magoso , Godwin Aswile,Ramadhan Reny, Dua Said na mwingine ambaye alimtaja ila Mimi nimemsahau , waliamua kutaka kuitoa siri ya nini kilitokea kwakua lawama zote zilikua juu yao wachezaji.

Mfadhili aliwaita pembeni wale waliotaka kutoa siri na kuwapa shilingi lakitano kila mmoja.
Shida ilikuja baadae, Baada ya kukosa kombe waliahidiwa watapewa zawadi ya gari ndogo. Baada ya gari ndogo kutolewa kwa wachezaji, shida ikarudi kwake yeye na wale walio pewa zile lakitano kwa kila mmoja.
Mfadhili alitaka kwanza warudishe zile laki tano, ndio wapewe zile gari ndogo, kwaiyo wachezaji karibu wote walipewa zile gari ila wao waliopewa kiziba mdomo walichenjiwa kibao, sasa katiyao kila mmoja alitumia njia yake kuweza kupewa gari. Anadai katiyao (walio kula kiziba mdomo) kunawengine hawakurudisha ila gari walipewa ila yeye alitafuta mbaka akaipata iyo laki tano na kuipeleka na kukabidhiwa gariyake ndogo.
 
umewasahau usm el harrach tuliwapiga 3-0 Taifa, kwao tukapigwa 2-0 robo fainali
 
Sawa kabisa, ile mechi iliuzwa ndio maana siwaamini wahindi, ule mchezo walitakiwa simba wafungwe, mchezajj mmoja anasema walipelekwa kwa mganga na kushinda huko wiki nzima, halafu wakatakiwa wapite barabara ya vumbi, Ili kufika uwanjani mojamoja kwa kutoka Zanzibar, anasema ukichangia kukaa kwa mganga na kuzunguka kupitia njia za vumbi mpaka wanafika uwanjani walikuwa wamechoka ile mbaya, yaani baada kufanya mazoezi wao waliwashindisha kwa waganga makusudi ili wasiwe fiti uwanjani.
 
Unanikumbusha maumivu yaliyopoa mkuu. Nikiwa na redio yangu ya 277, nilinunua betri national Panasonic mpya 4 nikapaki tangu asubuhi. Nilitest kuona nguvu ya redio, nikaridhika. Muda ulipofika, nikiwa nimekula ugali wa muhogo kwa samaki fresh, nikabeba redio yangu na kukaa chini ya mwembe kivuli kikubwa. Nikaliwa redio langu volume Z.

Bao la kwanza nilivumilia, Bao la pili nikahisi kuharisha, natetemeka balaa. Nilizima redio nikaondoka kwenda kulala nyumbani. Redio nilisahau palepale nikaja kukumbuka nilipoamka saa 8 usiku nikiumwa nisichokijua.
Simba ilitaka kuniua. UMENIKUMBUSHA MAUMIVU
 
Ha ha haaa mikia FC katika ubora wao wa manunuzi, kumbe walianza zamani kununuliwa
 
Ile mechi Simba walizidiwa mbinu. Nakumbuka Boli Zozo alivyomgeuza George Masatu kama chapati kabla ya kupachika bau.
 

Na wachezaji waliotuhumiwa kuhongwa wote maisha yao mazuri sasa na wengine walitafutiwa michongo ya kuishi nje ya nchi kuepusha shari
 
Aiseee,kweli hii kali hata hivyo bila huyo mwandishi wasingejua kwani teknolojia ilikuwa chini sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…