What is the meaning of life to you?

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,804
2,000
Kuna swali hapo juu linahitaji majibu naomba unijib kutokana na mtazamo wako.mimi kwangu maana kubwa ya maisha Ni kuujua ukweli ili niwe huru na Kisha niwe na amani ya moyo(inner peace) na baadae nikishakuujua uhitaji wangu wa kiroho nifikie level ya kuzawadiwa na MUNGU ile ahadi kubwa na yenye thamani ambayo nina matumaini makubwa kuwa atapewa kila mcha MUNGU.zamu Yako sasa mwana jf unipe jibu lako.what is the meaning of your life?
 

Tairus

JF-Expert Member
Mar 13, 2013
653
1,000
Life is a bitch death is her sister...lilywyne

However you may not start conversation with the following recipient;Tairus
 

SHIMBA NGOSHA

JF-Expert Member
May 27, 2014
295
500
1.Kumuabudu MUNGU
2.Kusaidia wengine kwa kwa nafasi niliyo nayo ama kidogo nilichojaaliwa
3.Kupenda&Kupendwa kwa dhati.
4.Kusifiwa mazuri yangu.
5.Kuheshimu&Kuheshimiwa
6.UKWELI! UKWELI! UKWELI!


Hivyo hunipa furaha na maana thabiti ya MAISHA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom